งานดีๆสำหรับนักแข่ง บีบี .....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    http://www.bridgestone.co.th/th/PDL/index.html

ผมว่าน่าสนใจนะ ราคาไม่สูงด้วย เป็นการเพิ่มทักษะตัวเอง

แต่เราจะติดปัญหาเรื่อง ต้องใช้ยาง ที่กำหนด อันนี้ไม่ยาก
    เท่ากับ รถที่เข้าร่วมฝึกต้องมีระบบเบรค ABS แต่ยังไง
    ใครมีรถสเปคนี้ได้ก็น่าไปนะครับ.....อิอิอิ :sad:
    แนะนำๆ....:cool:

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ขอบคุณครับ

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อู้ยน่าไปๆ แต่รถผม มีแต่เฟือง ABS อ่า

4. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    มะไปหรอก

5. KoVvLteC

KoVvLteC New Member Member

29
    0
    1
    :cry::cry: :cry: ผมอยากไปมากๆครับพี่ หายางให้หน่อยดิ มีแต่กระบะที่ใช้ BS

6. KoVvLteC

29
    0
    1
    ไม่อูยหล่ะเฮีย ส่วนใหญ่ปัญหาไม่อยู่ที่ ABS นา(หมายถึงรถส่วนใหญ่)
    ไม่ค่อยมีใครใส่ยาง BS กับล้อโตๆอ่ะ ราคามันแรงเว่อร์ เซ็งไปเลย

7. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    รถผมมีแต่เอบีเอี้ยดดดดดดด ไปได้ป่าว

8. KoVvLteC

29
    0
    1
    :p:p อิอิอิ ก็อดไปด้วยกันดิครับ (หมายถึงไม่ได้ไปทั้งคู่ครับ) เซ็งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้