เราเเละนายคู่กันตลอดไป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Paiwan Chalerm, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    เราเเละนายคู่กันตลอดไป

2. Viriya Bowsuk

Viriya Bowsuk Guest

0
    0
    0
    วัดแรงม้าหรอครับ?

3. Paiwan Chalerm

Paiwan Chalerm Guest

0
    0
    0
    55เช็กศูนย์หน่อยพี่ตั้งเต เด็กเมืองลิง

4. เราก็นึกว่าจะอยู่ที่ร้านตลอดไป55555ใช่ป่ะอิอิแห่ๆ

พี่ครับขอความรู้หน่อยครับ!ผมใช้Nvแวนมีเสียงดังในเครื่องดังต๊อกๆ?ช่างบอกให้เปลี่ยนตัวดันโซ่ลอลิ้น,ผมก็เปลียนแล้วแต่กลับมีเสียงดังกว่าเก่าอีก!ผมควรแก้ไขอย่างไรดีครับพี่(รู้สึกกังวลมากครับ!รถใช้เเก๊สล้วนๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้