สอบถามชุดแต่งตามรูป จากผู้รู้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย lkki5, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    ชุดแต่งตามภาพทำที่ไหนได้บ้าง ราคาเท่าไร ขอรายละเอียดหน่อยครับ ทั้งรอบคันและหางหลังด้วยหรือเพื่อนที่ใส่อยู่ช่วยโพสต์รูปให้ดูบ้างครับ ชอบจริงๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:teeth:

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    คล้ายๆของ FD นะครับ รายละเอียด รอผู้รู้ละกาน

3. Feel The Different

Feel The Different New Member Member

21
    1
    0
  4. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    สวยๆ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ห ว ง แ น ว ดี อิ อิ

6. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    ES แต่งแบบ Mugen FD นี่ก็สวยดีนะเนี่ยอยากเห็นหลายๆมุมอีกคร้าบ

7. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ร้านไฟเบอร์ทั่วไปน่าจะทำได้นะครับ:cool:

8. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เอารูปมาเพิ่มให้:D

9. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    เห็นเจ้าของคันนี้ เค้าถอดออกวางไว้เฉยๆ ล่ะ :D:D

10. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    รบกวนคุณไทพ์เปอร์ ช่วยบอกร้านที่รับทำด้วยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้