ช่วยผมด้วยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 12 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ไฟ้ท้ายม่ะติดสักดวง
    ไฟหลี่ข้าง กะไฟตัดหมอกหลัง (พ่วงกะไฟท้ายไว้) เลยม่ะติดด้วยเลย
    ไฟตัดหมอกหน้าก็ม่ะติด ติดเฉพาะไฟใหญ่ กะไฟถอยหลังเท่านั้น
    ใครพอจะทราบสาเหตุบ้างครับ ฟิวส์ขาดหรือเปล่า

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ลองดูฟิวส์ไฟหรี่ ในกล่องฟิวส์ดูครับม่อน

3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ฟิวส์ขาดคับพี่ แต่ว่ารถพี่โมโหใครมาอ่ะ ฟิวขาด อิอิ

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ซื้อคันใหม่เลยไอ้แสรดดดด:D

จบข่าว......ช่วงต่อไปข่าวต่างประเทศ:confused:

5. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    เพราะว่าเป็นอีสุอีใสแทนที่จะอยู่กะบ้าน

ดันทะลึ่งออกมาขับรถกินลม

แสรดดดด

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เพิ่มเติม ฟิวมันจะเป็นสัญลักษณ์รูปแตรถนะครับ ลองกดแตรถดูก่อนก็ได้ว่าดังไหม ถ้าไม่ดังฟิวขาดชัว เออฟิวอยู่ในห้องเครื่องนะครับ

7. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จบข่าวอย่าลืมดูการ์ตูนนะ:D

8. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อีตาเจตนี่.......รักเพื่อนเจงๆ................อย่างว่าอ่ะนะ ม่อน มันเหลือซะ.....555+
    แมนนี่ก็ใช่ย่อย.........ความรู้แน่น.....สงสัยเคยเป็นมาก่อน....อิอิ

9. boy4848

boy4848 New Member Member

2
    0
    0
    เพ่ม่อนลืมเรื่องซากตัดหมอก03ยัง ยังขายอยู่ปะ ถ้าไงpmมาก้อได้นะ

10. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ลื ม ต่ อ ส า ย ไ ห น ห รื อ เ ป ล่ า เ พ่ ม่ อ น

ห รื อ ว่ า ฟิ ว ล์ ข า ด อิ อิ ล อ ง ใ ห้ ช่ า ง เ ช็ ค ดู คั บ เ พ่

11. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ปรากฏว่าฟิวส์ขาดเพียบ

12. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    กรูบอกแล้วอย่ากินมาก อิอิอิ :D ฟิวส์ขาดเลยเห็นไหม

13. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    มึงน่ะแหละ

ข่าวมาว่าออกทุกคืน

14. jed-civic es

350
    33
    0
    มั่วและข่าวไหน......รู้ได้ไง...:confused: หรือมีใครบอกน้อ.......:D อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้