รบกวนสอบถามเรื่องเครื่องครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokyosuck, 12 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokyosuck

tokyosuck New Member Member

15
    0
    0
    เครื่องมันรอบตกอ่ะครับแล้วมันสั่นๆทนใช้มานานแล้ว อยากถามว่าเป็นเพราะอะไรอ่าครับ ผมสันนิษฐานว่าเป็น ยางลองแท่นเครื่องอ่ะครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ รถผม civic 02 exi ครับผม รบกวนด้วยนะครับ

2. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    เป็นที่อ๊อกซิเจนเซ็นเซอร์หน้าเครื่องรึปล่าวครับ จำชื่อไม่ได้อ่ะ TDC หรือไงนี่แหละ รอผู้รู้ครับ เพราะผมจำราคากับชื่อไม่ได้ น่าจะประมาณ พันกว่าบาท(มั้ง) แต่จากอาการน่าจะเป็นไอ่ตัวนี้แหละ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กุมภาพันธ์ 2008
  3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ลองล้างลิ้นปีกผีเสื้อดูครับ

4. tokyosuck

tokyosuck New Member Member

15
    0
    0
    ล้างลิ้นปีกท่าวไหร่คับแนะนำที่ด้วยครับ ขอบคุนครับ

5. Poom0409

Poom0409 New Member Member

18
    1
    0
    คอยจ่ายไฟรั่วป่าวอะคับ รถผมเป็นอยู่คับให้ช่างดูเค้าว่าเป็นที่คอย ...หรือรอผู้รู้มาตอบแล้วกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้