เพื่อนๆพี่ๆน้องๆๆมีรถใครเคยเกียร์5หลุดบ้างครับแล้วมันซ่อมได้ไหมแล้วแพงรึป่าววิ่งสี่เกีย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 12 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆพี่ๆน้องๆๆมีรถใครเคยเกียร์5หลุดบ้างครับแล้วมันซ่อมได้ไหมแล้วแพงรึป่าววิ่งสี่เกียร์มาเกือบปีแล้วครับ ขอข้อมูลหน่อยจร้า

1. ไม่มีใครตอบให้ผมเลยหรือ

2. ของผมก้อหลุด กำลังหาข้อสรุปยุครับ

3. บ้างคนว่าสปิงคาสหลุด

4. เครื่องga16เป็นหลายคันเลย

5. มีสมาชิกท่านเคยเกียร์ห้าหลุดอยู่ แต่ซ่อมกับยกลูกใหม่ ส่วนใหญ่จะยกเกียร์เชียงกงลูกใหม่กันคุ้มกว่าซ่อมค่ะ

6. ไปเขาอูก็ช่างมันฟันเอาเลยยังไม่กล้าไป

7. มันมีชุดซ่อมยุครับ2500ไม่รวมค่าเเรงช่าง

8. แต่เคยเห็นเขาช่อมมาแล้วมันหอนนะครับ

9. จะเปลี่ยนเครื่องยกเกียร์ก็เสีสดายเครื่องเก่่าใช้มันทำมาหากินยังไม่คุ้มเลย

10. เครื่องยังดีอยู่ แก้แค่เกียร์นะลองเลื่อนอ่านดู พี่อัพขึ้นมาให้แล้ว

11. ครับผมขอบคุณครับพี่

12. ไปไหนก็ได้เกียร์4วิ่ง100

13. เกียร์ 4 ผมได้ 180 นู่นครับ พอขึ้น 5 ตกเหลือ 170 :p ปล. เกียร์ไม่เดิม

14. รถพี่ไปวิ่งได้แล้วครับ

15. Panya Boonngoen

Panya Boonngoen Guest

0
    0
    0
    อธิบายยากครับ ถ้าสะดวก โทรหาผมได้ครับยินดีให้คำแน่ะนำครับ 0806828711

16. รถผมวิ่งได้4เกียร์ สุดแค่110 เกียร์ออโต้

17. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เคยถามซ่อม 3500 ยกเกียรไปให้เขา

18. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แต่ถ้าสนใจยกลูกใหม่เก่ายุ่นติดต่อมาได้คับมีหลายลูกอยู่

19. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    จะซ่อมก็มีที่แนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้