ช่วยตอบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย chong sti, 12 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chong sti

chong sti New Member Member

7
    1
    0
    อยากทราบว่าเครื่อง ที่ท่อนบนเป็นb16ท่อนล่างเป็นb20 เวลาไปแจ้งเปลี่ยนเครื่องที่ขนส่งนี้ใช้เลขเครื่องของท่อนไหนครับเลขเครื่องของb20หรือb16 แล้วเวลาเสียภาษีประจำปีต้องเสียเงินเพิ่มตามจำนวนccที่เพิ่มขึ้นหรือปล่าวครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ:confused:

2. sad

sad New Member Member

16
    0
    0
    ใช้เลขของท่อนล่างครับล้าน%

3. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    เสียเงินเพิ่มตาม c.c. ด้วยครับ

4. chong sti

chong sti New Member Member

7
    1
    0
    ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ สงสัยมานาน (ช่วงนี้3dแรงๆกันทั้งนั้นรถเทอร์โบโรงงานแบบผมอายไปเลย) เจอรถna2000ccสวนประจำ ชักอยากหามาเล่นสักคันแล้ว ของเค้าแรงจริงๆ

5. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    อิมนี่โดด ที่เดียวน่าจะหายเลยน้า คับ เคยโดนมากับตัว เจอขับสี่ทีไรแหยงเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้