เพื่อน ๆ ที่สั่งเสื้อแล้วยังไม่มารับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ช่วยมารับด้วยครับ ที่รามคำแหง 24 ช่วยโทรมาว่าจะเข้ามาวันใหนก็ดี
    จ่ายเพิ่มคนละ 200 ครับ ผมออกเงินให้ทุกคนก่อนมาตั้งหลายเดือนแล้ว
    ก็หลายพันอยู่ กรุณาเห็นใจด้วย

เบอร์โทรผม 086 309 4200

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    พี่ทีปคับ พี่ไม่มางานmeeting&ฟุตบอลเหรอคับ คาดว่าคนที่จะไปรับเสื้อวันนั้นกันนะคับ

3. MRC

272
    24
    0
    ปกติผมต้องไปทำงานที่บ้านเมืองกาญจน์ทุกเสาร์อาทิตย์น่ะครับ
    ยกเว้นถ้ามีมิตติ้งผมก็ไม่กลับ แต่งานฟุตบอลดันเป็นอาทิตย์ก่อน
    งาน rally กับ lancer club ซึ่งผมไม่อยาก cancell เพราะ
    คลับเราดันมีผมไปคนเดียว เดี๋ยวคราวหน้า lancer club เค้าจะไม่
    อยากชวนเราไปอีก

ถ้าผมไปงานฟุตบอล ผมก็จะไม่ได้ทำงานที่บ้านสองอาทิตย์ซึ่งอาจ
    เสียงานได้ เลยต้องงดไปงานฟุตบอล

ช่วงสองสามเดือนที่ผ่านมา เพื่อน ๆ น่าจะหาเวลามาเอาเสื้อได้นะ
    ผมยังวิ่งหาร้านตั้งหลายร้าน วิ่งเอาแบบไปให้ร้าน วิ่งไปรับเสื้อ
    แถมออกเงินให้ก่อนตั้งหมื่นกว่าบาท ไฉนตอนนี้เป็นอย่างนี้ไปได้ งง

4. MRC

272
    24
    0
    ตอนมิตติ้งที่งานเมืองทองผมก็เอาไปแจกแล้วนะ

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เอาเเบบนี้เลยละกันนะคับ เก่งอยากให้พี่ประทีปช่วยลงชื่อคนที่ยังไม่มารับเสื้อในกระทู้นี้ให้เก่งหน่อยนะคับพี่ เเละขอให้พี่ประทีปลงชื่อบัญชีของพี่ ธนาคาร สาขา ไว้ด้วยคับ

ขอความร่วมมือหน่อยนะคับ สำหรับคนที่ยังไม่ได้มารับเสื้อให้ช่วยโอนเงินเข้ามาตามบัญชีที่พี่ประทีปลงไว้ให้ด้วยนะคับ ทุกท่านที่สั่งไว้ เห็นใจพี่ประทีปกันหน่อยนะคับ เเละเมื่อโอนเงินไปเเล้วให้เก็บสลิปไว้เเละมารับเสื้อวันmeetingหรือไปเอาที่อ๊อฟฟิตพี่ประทีปนะคับ[สำหรับคนที่ไม่ว่างจะไปเอาเสื้อ]ส่วนคนที่ว่างให้ไปรับด้วยตัวเองที่อ๊อฟฟิตพี่ประทีปเลยนะคับ ผมให้เวลาถึงmeetingหน้านะคับ ถ้าท่านไม่มารับเเละโอนเงินให้ ผมจะให้พี่ประทีปขายเสื้อให้เเก่สมาชิกท่านอื่นที่ต้องการเเละคืนเงินให้ท่าน นะคับ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือคับ

6. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    UP.......................

7. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ไม่รู้จะไปรับเสื้อยังไงวะเก่งยังไม่มีปัญญาออกจากบ้านเลย...เซง

8. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไม่เปนไร ออยของมึงเดี๋ยวกูบอกพี่ประทีปให้นะ เพราะมึงพักรักษาตัวอยู่

9. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เอาออกประมูลเรยมั้ยพี่ อิอิ

10. MRC

272
    24
    0
    น่าคิด น่าคิด ให้เวลาอีกเดือนดีใหม่ รวมเป็น 120 วัน
    ถ้าไม่มาเอาก็ประมูลเอาเงินเข้ากองกลาง

11. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    รบกวน พี่ทีป ลงบัญชีธนาคาร เเละ รายชื่อคนที่ยังไม่มารับเสื้อด้วยคับด้วยคับ ขอบคุณคับป๋ม

12. MRC

272
    24
    0
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาลาดกระบัง ชื่อ ประทีป ตันประเสริฐ
    เลขที่ 163-4554-354

รายชื่อไม่ต้องมั๊ง เดี๊ยวบางคนคิดมาก คนสั่งน่าจะทราบตัวเองน่า

13. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    รบกวนเพื่อนๆที่สั่งเสื้อเเล้วยังไม่ได้ไปรับด้วยนะคร้าบบบป๋ม

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รวมมือ นิสนึงนะครับ
    เห็นใจ พี่ประทีปด้วยครับ

15. seyimsuk

seyimsuk New Member Member

6
    0
    0
    ถ้าเอาออกจำหน่ายได้ ผมขอเบอร์ L นะครับ โอนเงินทันทีครับ

16. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่น้องงง เสื้อใครรีบมารับด่วนนะคับ ลืมบอกไปนะคับ เสื้อจะจำหน่ายให้เฉพาะ คนที่เปนสมาชิกของMRC นะคร้าบบบ

17. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    แซ้ง .. เลย
    อดเลยเรา

18. seyimsuk

seyimsuk New Member Member

6
    0
    0
    สมาชิก mrc นี่คือต้องมีนัมเบอร์แล้วใช่ไหมครับ ถ้าอย่างนั้นก็ไม่เป็นไร ผมไม่มีนัมเบอร์ ยังไงช่วยคนที่เขาออกเงินแทนก่อนกันหน่อยนะครับ ใจเขาใจเรานะครับ

19. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    จิงๆ ก็ไม่เกี่ยวกับรันนัมเบอร์หรอกคับ ที่ผมบอกว่าสมาชิกก็คือ เพื่อนที่มามีส่วนร่วมกับกิจกรรมของคลับด้วยจร้า ถึงจะยังไม่ได้นัมเบอ หรือสติ๊กเกอ เเต่มาร่วมกิจกรรมจน เพื่อนๆหลายคนเเละเพื่อนที่เป็นสมาชิกเก่าๆ รู้จักคร้าบบบ

20. MRC

272
    24
    0
    ถูกต้องแล้วครับ เพราะเสื้อเราทำมาคุณภาพดี กะให้ใส่กันสิบปีไม่ขาดไม่ซีด
    ผ้าและค่าตัดบวกโลโก ทำให้ต้นทุนสูง แต่เราใช้เงินสปอนเซอร์บางส่วนออกให้
    สมาชิก จึงเป็นเหตุผลให้เราต้องขายให้สมาชิกเท่านั้นครับ

21. MRC

272
    24
    0
    เข้ามากระตุ้นอีกรอบ
    dead line วันที่ 10 มีนาคม 2551 นะครับ
    ใครไม่มารับ จะนำเสื้อไปประมูลขายวันมิตติ้งสื้นเดือนมีนาคม เงินที่จ่ายมาแล้วไม่คืนนะครับ

22. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เข้ามารับทราบคร้าบบบบ รีบหน่อยนะคับ ถ้าคนที่เข้าเวปมารู้จักคนที่ยังไม่มารับเสื้อก็ไปเเจ้งๆ กันหน่อยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้