subมีปัญหา

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป1, 31 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    sub10นิ้วของผมมันเต้นไม่เท่ากันข้างขวามันจะเต้นกว่าซ้ายลำโพงเสียหรือเปล่าครับ มันmonoออกจากcrossเกี่ยวมั้ย

1. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    เป็นที่ลำโพงครับ ฟันธง

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ขอบยางซับเริ่มหย่อนรึเปล่าครับ ลองเอามือกดทั้ง 2 ข้างดูว่ามันหยุ่นๆเท่ากันรึเปล่า

3. special

special New Member Member

25
    0
    0
    เฟสกลับกันรึป่าวครับ ซ้าย กับ ขวา อะครับ .. ลองสลับสาย + - ลำโพงดูสักข้างดู ( ถ้าไม่มีเครื่องเช็คเฟส )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้