รบกวนถาม Vigo 4ประตู Pre

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย IHI_B52, 12 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. IHI_B52

IHI_B52 New Member Member

10
    0
    0
    พอดีเพิ่งออกมาเพื่อใช้ขับใช้งานอย่างเดียว ไม่ได้บรรทุกอยากทำให้ช่วงล่างนิ่มกว่านี้ ไม่ทราบว่ามีวิธีไหนที่ง่ายและประหยัดที่สุดครับ รบกวนด้วยครับ

2. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    เดิมก้อสบายและนะครับ ผมยังอยากให้มันหนึบกว่านี้เลย

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เอาแหนบหลังออก 1 แผ่น ช่วยได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้