เกียออโต้ จะเล่นจิมคาน่าได้ปะ คร้าบบ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย bank052, 14 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
    อยากเล่นอะแต่รถ มันเปง นิวซิตี้ เกีย ออโต้ ถ้าเปลี่ยนเปง เกียทามมาดา พ่อ ค่าแน่เรย อะ
    ทามไงดีอะ คร้าบ:( :(

2. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    เล่นได้เลยคับ
    ไม่ลองไม่รู้นะ
    :D
    [email protected]

3. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    แต่ก่อนก็เคยลองเอามาเล่นคับ ก็ใช้ได้น่ะ ไม่ต้องห่วงเปลี่ยนเกียร์ด้วย แต่อาจจะเสียเปรียบเกียร์ธรรมดาเท่านั้น
    ถ้าจิงจังก็ต้องเกียร์ธรรมดาคับ:D

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ของผมก็เกียร์ออโต้ครับ ขับง่ายดีสำหรับการเริ่มต้นครับ เดือนหน้าจะมีแข่งที่โรงเบียร์มาลงรุ่นมือใหม่ได้เลยครับ ถ้าจะซ้อมก่อน ผมจะไปซ้อมที่ yes ทุกวันอาทิตย์ ประมาณ 9 โมงเช้าครับถ้าสนใจเชิญมาซ้อมด้วยกันเลยครับ แล้วจะมีพวกพี่ๆที่ว่างๆเค้าจะเข้ามาสอนครับ

ปล. รอมาหลายอาทิตย์แล้วไม่เห็นมีพี่ๆใจดีมาสอนเลย :( :( :(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2006
  5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เล่นไปเถอะ มีรถแล้วก็เล่นไป ออโต้ก็เล่นได้ครับ

6. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :cool:

ผมเริ่มจากเกียร์ออโต้ครับ

Viosเดิมๆ

7. toey_gt

toey_gt New Member Member

24
    0
    0
    ลองเล่นดูเลยครับ ดีไม่ดี อาจทำเวลาดีกว่า เกียร์ธรรมดาด้วย
    ไม่ต้องกังวลตอนปลี่ยนเกียร์
    แต่ความมันเร้าใจอาจแพ้พวกเกียร์ธรรมดา....

8. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    พี่ป๊อป โซลูน่าไงครับ เมื่อก่อนแกขับออโต้ได้ไวโคตร เห็นแกบอกว่าใช้เท้าซ้ายเหยียบเบรคแทนเท้าขวาอ่ะ
    แต่รถแกมีเต็ดนะ

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตอนเป็นเกียร์ออโต้รถแกไม่มีเต็ดครับ มีตอนเป็นเกียร์ ธรรมดาครับ :D :D

10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เล่นได้ค้าบ

11. kamana

kamana New Member Member

127
    2
    0
    ง่ะ:p จามผิด:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้