แอร์โฟลว์ B14 เครื่อง 1.6 ปี 98-99 ราคาประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OSCAR, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OSCAR

OSCAR New Member Member

117
    3
    0
    ถ้าเสียขึ้นมาซื้อใหม่เบิกห้างราคาประมาณเท่าไหร่ครับ...

แล้วถ้าซื้อมือสองเซียงกงล่ะครับประมาณเท่าไหร่ ต่างกันเยอะมั้ย...

รุ่นนี้ปกติแอร์โฟลว์ทนมั้ยครับ ใช้นานแค่ไหนกว่าจะเสียครับ ถ้าเสียซ่อมได้มั้ย

และหากให้กินแก็สจะทำให้เสียเร็วกว่าปกติป่ะครับ

รุ่นนี้ของเครื่อง 1.6 หามือสองพอได้มั้ย เห็นบางคนว่ายากอ่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

2. OSCAR

117
    3
    0
    ของใหม่แท้ร้านข้างนอกกับ เบิกศูนย์ ราคาต่างกันเยอะป่ะครับ

แทงค์อีกครั้งครับ

3. OSCAR

117
    3
    0
    ไมไม่มีผู้ใดตอบอ่ะครับ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ปกติแอร์โฟล มีอายุการใช้งานอยู่แล้วตามธรรมชาติครับ อยู่ราวๆ

แสน กว่าๆ โลยิ่งติดแก๊ส จะทำให้มันพังเร็วขึ้นอีก อะไหล่ เบิกใหม่ๆ

19000 บาทครับ ของมือ 2หายาก เพราะ ว่ารุ่นนี้ ที่ญี่ปุ่น เครื่อง 1500

ทั้งนั้น ถ้า 1600 จะเป็นตัว VTC จึงทำให้แอร์โฟลมัน ราคาแพง และ

หายากครับ ตอนนี้มีอยู่ตัวนึง ขาย 4000 บาทครับ สนใจ081-6920793 ครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้