เพิ่งออกจากอู่เคลมสีฝากระโปรงกับกันชน สงสัยผมต้องกลับไปใหม่เสรยแล้ว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อนุสรณ์ ปีใหม่ ยิ้มแย้ม, 15 ตุลาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งออกจากอู่เคลมสีฝากระโปรงกับกันชน สงสัยผมต้องกลับไปใหม่เสรยแล้ว

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    คราบแบบนี้ น่าจะลูบออกนะ

2. คล้ายๆรอยไหล..มองไม่ชัดคับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    พ่นเยิ้มสีไหลนะผมว่า

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เลคเกอร เยิ้มนะ ลูบน้ำ ปั่นก็หาย

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เดาว่าเยิ้ม อิอิ

6. ถ้าเป็นแลคเกอร์ไหลพอขัดได้คับอาจจะจางๆ..แต่ถ้าเป็นสีไหลจากข้างในขัดไม่หายคับ..พ่นใหม่

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
  8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    2000 บาท อิอิ

9. ประมาณนั้นคับ...

10. ขัดสีโป๊วไม่เนียน พ่นใหม่ครับ ไปละ ฟริ้ววววว

11. ออกจากจุดนั้นกลับมาดูที่บ้านมันไม่มีเส้นแล้ว จะว่าเงาผมก็เดินดูหลายมุมเส้นมันก็ไม่เปลี่ยน น่ากลัวว่าช่างทำสีพ่นไม่ทั่ว ทำแค่ครึ่งบาน

12. พรุ่งนี้ออกแดดก็รู้ครับ

13. ถ้าเป็นงานซ่อมน่าจะเป็นเส้นรอยต่อขาดคับ...ต้องทำสีใหม่ตัดปัญหาคือทำทั้งบานจบคับ..งานออกมาหล่อเลย

14. กลางแดดไม่มีเส้นเลยแฮะ

15. ผมว่าสีโป๊วยุบตัวลงครับ มันเลยขึ้นขอบ

อู่ให้เอากลับไปให้ช่างดูอ่ะครีบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้