รถโดนขูด เซ็งอย่างแรง

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย tuyen, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuyen

tuyen New Member Member

60
    0
    0
    คือผมเรียนอยู่ ม.กรุงเทพ รังสิต
    วันนี้ผมจอดรถไว้หลัง ม เหมือนปกติ พอเลิกเรียน5โมงนิดๆ ก็ไปที่จอดรถ เดินวนรอบรถตัวเอง ปรากฏว่าผมโดนขูดฝั่งคนนั่งหน้า เซ็งมากๆ
    ผมไม่เคยมีเรื่อง ไม่เคยกวนส้นตีนใคร ใครเคยโดนที่จอดรถข้างหลังบ้าง ครับ

2. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    ยังมีอยู่อีกหรอเนี่ย

3. tuyen

60
    0
    0
    โดนมาสดๆร้อนๆ เซ็งมากๆ ขับกลับบ้านอารมณ์เสียจากปกติขับ90โดดไป 120-140
    ไม่รู้มันจะขูดทำไม เค้าน่าจะติดกล้อง

4. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ป่านเอาไปไม่เห็นโดนเลย

ว่าแต่รถสีไรอะ

วนนี้ก็เห็น 36 สีขาว ทั้ง 2 และ 4 ประตูเลย

รถใคร บอกหน่อยดิ

5. tuyen

60
    0
    0
    รถผมสี บรอน คับแตนๆ ยังไม่ได้ทำไร

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ทำใจงับ งานนี้

7. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    รถผมก่อโดยแต่หนักกว่าพี่ด้วยโนน้ำมันเบรกเลย
    เสียใจด้วยนะคับ

8. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    จับได้ต้องกระทืบแม่ง

9. tuyen

60
    0
    0
    จะปิดเทอม ว่าจะทำเก็บเงินแแล้วแท้ๆ ต้องมาเสิยตังกับเรื่องไม่เป็นเรื่องอีกแล้ว จับมือใครดมก็ไม่ได้

10. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    จอดไว้ ลานเจ็ดหรอคับ

ลานนั้นยามไม่ค่อยสนใจ

รถหาย ก็มีกันมาแล้ว

ส่วนลานสี่ว่าคนเยอะๆ ยามเยอะๆ ก็มีโดนกันมาแล้ว

ขับน๊อตล้อ ก็มีคนเคยโดนกัน

ก่อนออกรถ ตรวจสอบก่อนก้ดีคับ

คนเดี๋ยวนี้ แย่ๆ

11. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    คนพวกนี้แม่งโรคจิต จับได้ตืบแม่งเลย

ปล.Summerนี้ก็ต้องไปเรียนที่นั่นเหมือนกันยังไงเจอกันทักกันได้นะครับ

12. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ผมเคยไปจอดนานแล้ว แต่โดนชนตูดเลยคับ สี ถลอก มา หน่อย เซ็งเลยเป็น วอลโว้ คับ ผู้ ญ ขับ( นานมาแล้วคับ)ทำสีมาได้ 3 วัน เซ้ง

จับได้เอาให้หนัก คับ เสียใจด้วย

13. tuyen

60
    0
    0
    พี่ๆ ก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ เดิ๋ยวนี้พวกนี้เยอะมากๆ ไม่เข้าใจเหมือนกัน รถตอนผมโดนโคลนอย่างเยอะ ฝุ่นเกาะตรึมมันยังทำ

14. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ผมจบแล้ว แต่ไปบ่อย เจอก็ทักกันได้คับ

คูเป้สีน้ำเงิน แตนๆ งับ ^^

15. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ...จิงด้วยอ่ะ... อิอิ

16. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    โห วันอาทิด ผมโดน ขูดหน้าบ้านเลย ฝั่งประตูคนขับ อย่างเซ็ง
    จับได้ กูตัดนิ้วมาห้อยคอแน่

17. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    โหดจัง

18. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เวรกรำ....

19. por_na

por_na New Member Member

12
    0
    0
    เบื่อพวกนี้มากเลย ไม่พอใจรัยกันก็มาบอกเ ลย ทำกะรถไมว่า ป่ะคับ
    สงสาร รถจัง นิสัยแบบนี้ สมควรเอาผ้าถุงคุมหัว แล้วเดินเชิดหน้าถ้ามันกล้าทำ ก็ ยอมให้ขูดหล่ะคับ
    เวรกรรม จะ สนองมันเองคับ

20. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    จิงคับสันดานหมารอบกัด

21. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    อืมๆ

22. AonE36

221
    0
    0
    อย่างนี้ต้องล่อซื้อ เอารถไปจอดแล้วซุ่มดูจับได้ตืบแม่ง"ไอ้พวกโรคจิต"

23. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    เฮอะๆ นักเลง เยอะ น่ากลัว หึหึหึ ยิงแม้งทิ้งเลยดีกว่า

24. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ผมก็โดนแต่ที่หอการค้า ตอนดึกมากๆงับ
    มีรอยตีนด้วย แถวน้ำลายอีก ป้ายโลโก้เบียลีโฮรอบคัน โคตรเจ็บใจเลย ไม่รู้ไปทำไรให้แม่ง
    แม่งโคตรโมโหจับตัวไม่ได้ต้องปล่อยให้แม่งลอยนวลไป

25. Nick

427
    6
    0
    เด๊ยวเล่นแม่งทั้งบ้านเลย...

26. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    วันเสาที่ 23 ป่านไปสอบที่รังสิต คงจอดลานในสุดอะ

ยังไงเจอก็ทักกันเน้ออออ

27. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    อิอิ ใจเย็นพี่นิคจับตัวได้แล้วหรอ

28. Nick

427
    6
    0
    ยังเลย ตอนนี้ไปซื้อ แพะมาตัวนึง กระทืบแพะตาย
    เพราะแพะรับบาป...

29. AonE36

221
    0
    0
    ถ้าโดนนะโทรบอกเราเดี๋ยวจัดทีมมาให้...อิอิ

30. mengpood

mengpood New Member Member

45
    2
    0
    ม.กรุงเทพเหมือนกันซัมเมอร์เรียนที่รังสิตด้วยจะโดนป่าวไม่รู้
    แต่รถผมก็รอยเยอะอยู่แล้วอย่ามาทำกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้