หาได้ที่ไหนคับ .. หน้าแปลนท่อไอเสีย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sawas, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ช่วยด้วยคับ .. :cry:
    มีปัญหาท่อไอเสีย
    ต้องการหาหน้าแปลนสแตนเลสท่อไอเสีย
    หลังแคทฯ ขนาด 2 นิ้ว
    ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ

ใครทราบช่วยแนะทีคับ
    แบบว่า อยู่ต่างจังหวัดด้วยคับ
    จึงต้องหาแบบที่สามารถจัดส่งให้ได้

ผู้รู้ช่วยทีค้าบบบบบบ :cry:

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ก็ไปให้ร้าน ช่าง ตีให้ใหม่เลยสิครับ

3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ร้านทำท่อไอเสียทั่วไปก็ทำได้นะคับ

4. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ผมอยู่พัดลุงคับ
    ช่างที่นี่ ถามไปแล้ว เค้าทำให้ไม่ได้คับ
    :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้