คุณๆครับ ลองช่วยกันฟันธงหน่อยนะครับ ว่า...

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย bomer, 3 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bomer

bomer New Member Member

8
    1
    0
    ชามหน้ายี่ห้ออะไรดีที่สุด เอาไว้เป็นความรู้ครับ :rolleyes: :rolleyes:

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    :D :D เรียงตามลำดับเลยนะครับ(อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวครับ)ตามลำดับเลยพี่
    1.ZERO
    2.POSH(รุ่นชามใหญ่)
    3.KITACO(ตัวK)
    4.CHAMELEON FACTORY
    5.DAYTONA
    แต่ละยี่ห้อให้ผลต่างกันขนาดความชันของร่องชามก็ไม่เหมือนกันอีก...ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ
    บางคนอาจชอบยี่ห้ออื่นๆก็เป็นได้นานาจิตตังครับรอเพื่อนๆท่านอื่นมาcommentแล้วกัน:D :D

3. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    บอกไม่ได้อะครับมันไม่ตายตัว
    ตอนยังไม่ทำเครื่องก็ .KITACO ดีที่สุด
    ตอนนี้ก็ zero ดีที่สุด(รถผมนะ)

เหมือนกับสายพานอะครับ แต่ละแบบก็มีคุณสมบัติที่แตกต่างกันจะให้บอกตายตัวเลยคงไม่ได้
    อยู่ที่คนขับด้วยว่าชอบการตอบสนองแบบไหนครับ

4. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ตามนั้นเลยครับ ^ ^
    (ไม่ต้องคิดเอง)

5. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    อืม...น้านี้มีเหตุผล

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    - Daytona
    - Chameleon

ไม่รู้หรอกว่ามันดียังไง..............
    กร๊ากกกกกกกกกกก เพราะมันกองๆ อยู่ในตู้ขำขำ
    นานนนนนนนนแล้นนนนนนนนนน
    ยังไม่ได้ใส่.........

กร๊ากกกกกกกกกก ใส่แต่ชามเดิมวิ่งงงงงงงงง ครับ :D

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    น้าแกเอาไปสะสมน่ะครับ....

8. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    แรงทุกอันครับ อยู่ในลังแบบครบๆๆ

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    เอาไว้หนุนล้อรถ กันรถไหล.....

อ่ะครับเพ่...........
    :D

10. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    แตนๆๆ จงเจริญ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้