ถึงนายหนุ่ม

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถ้าเห็นข้อความนี้แล้ว กรุณา ติดต่อกลับที่ผมด้วยครับ

- - - - - - - - - - - ด่วน มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ - - - - - - - - - - - - -

หรือใครสามารถแจ้งเบาะแสได้ ช่วยบอกด้วยนะครับ...........................:D

2. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ที่พี่หนุ่มหายไปไม่ใช่ว่าพี่หนุ่มเค้างอนใครนะ ที่หายไปเพราะว่าที่ทำงานเค้าบล็อคเน็ตพี่หนุ่มไว้คับ

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ซะงั้น

4. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    กลับมาเถิดท่านหนุ่ม ผมให้อภัยแล้ว

สงสัย หาฤกษ์ แต่งงานอยู่.............อิอิ

5. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    แล้วพี่ปูจะแต่งเมื่อไรอ่ะ 555++

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถ้าภายใน 3-4 วันผมม่ายสามารถ ติดต่อท่านหนุ่มได้

อย่ามาว่าผมนะครับ

งานใกล้เข้ามาแล้ว สถานที่ยังมาม่ายได้เลย เดี๋ยวจะเสียหน้า อายเขาไปกันใหญ่............อิ..........อิ

ปล. ใครมีสถานที่ดีๆ เด็ดๆ จอดรถได้เยอะๆ มีสถานที่ร่มๆ ให้ทำกิจกรรมกัน ช่วยเสนอหน่อยนะครับ

- - - -- - - - - - - - - - - - - ด่วน - - - - - - - - - - - - - -- - -

7. mail_poo

3,298
    14
    0
    ท่านหนุ่มเสนอ ..........ตากอากาศบางปู............เห็นควรอย่างไร แจ้งด้วยคับ

8. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ว่าไงว่าตามกันค่ะ เราไปด้วยใจค่ะ

คนอื่นว่าไงค่ะ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ผม ไป ด้วย รถคับ

อิอิ

10. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ไรหว่า.....................

11. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
  12. mail_poo

3,298
    14
    0
    มีท่านใด.....อยากแสดง ความคิดเห็น .........เชิญได้เรยคับ

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    สถานตากอากาศ บางปู ครับ

เตรียมคน เตรียมตัว เตรียมรถให้พร้อม แล้วเจอกัน กับบรรยากาศ ชายทะเล

Anniversary 1st Pickup Freedom Club On The Beach .

14. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับพี่น้อง มาแล้ววันนี้มารับแควนเลยแอบเล่นเน็ตที่บริษัทแควนเลย อิอิ

15. zaad

2,669
    7
    0
    ต้มยำปลา ตีน สุดยอดไปลองมาแล้ว

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ว๊าวๆ.............................เจอกัน ปลากะพงทอดน้ำปลา

อิ...........................อิ

17. zaad

2,669
    7
    0
    พูดแล้วหิว

18. deknon

1,753
    66
    48
    จัดไปพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้