อีกแล้วครับ ท่าน เรซซิ่งเถื่อน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กอล์ฟ สุราษฎร์, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ มีหลาย ทีมมาเจอกัน รวมทั้ง
    ดีเซลและ เจ อีกตามเคย
    ปลอยากชวนมาดูจัง สนุกมากครับ เดิมพันมี ก็มีบ้าง

1. ต่ออ ใครมี วิธี ส่งคลิปช่วยโพสทีครับ ขอบคุนครับ
    เดี่ยวถ่ายรูปรถให้ดู เพิ่งซ่อมเสร็จครับ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ที่ไหนครับนี่

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สุราษ จ้าาาา

4. ระวังๆหน่อยนะคับกอฟ พลาดโดนขึ้นมา ติดคุก+ยึดรถเลยนะ
    แล้วอีกอย่างสภาพที่แข่งโครตอันตรายเลย หลุดขึ้นมา ฟาดคนดูเต็มๆ

5. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ระวัง ๆ ด้วยนะคร๊าบบบ

6. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
  7. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เป็นไฟล์อะไรอ่ะน้องกอล์ฟ .3gp หรือ .avi
    ถ้า .3gp ก็ลงคล้ายๆ post รูปละครับ แต่ดูขนาดของไฟล์อย่าให้เกินทาง web กำหนด...:D

ยังไงไปดูก็ระวังๆ ด้วยนะครับ...:D

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตั้งแต่เป็นฝั่งเป็นฝาเนี้ยครับ คุณเล็กพูดอะไรก็ฟังลื่นหูจังเลย ไม่น่าเชื่อการมีลูกจะทำให้คนเปลี่ยนได้ขนาดนี้ อิอิ

9. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    มีข่าวดีแล้วเหรอเนี่ย...อิๆ...:D

ขอบคุนทุกคำตอบ สนุกมากครับบบบบบบบบ เร้าใจดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้