ยินดีต้อนรับ น้อง TOM จากภูเก็ตครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    น้องTOM ขับรถSTARLET EP 71 3 ประตู จากภูเก็ตและแวะมาวางเครื่องที่อู่พี่อุ๋ย โดยขับมาด้วยโช้คปรับเกลียวที่ค่อนข้างแข็งใช้ความเร็วเฉลี่ยที่ 100 km/h
    และมาถึงที่อู่โดยสวัสดิภาพแล้ว

2. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    จัดไปครับพี่

เอาให้ประทับใจกันไปเลยครับ เดินทางมาไกลซะด้วย

3. worawut

worawut New Member Member

118
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆที่ต้อนรับครับ ฝากดูแลรถด้วยครับ รถเสร็จแล้วจาได้ meeting กับเพื่อนๆ นะครับ

4. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ขอให้รถเสร็จไวๆคับ...จะได้มา meeting กันคับ

5. artorace

229
    0
    0
    น้องเค้าสั่ง step แรงไว้แล้ว น่าจาวิ่งดีครับ

6. worawut

118
    0
    0
    เจอกันโดยบังเอิญครับ

ก่อนเอารถไปส่งพี่อุ๋ย พอดีเจอกับพี่สิน ep-91 ครับ มีภาพมาฝากครับ
    ภาพเพิ่มเติม www.phuketracingweb.com

7. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...เสร็จเร็ว หล่อ+แรง สมใจนะคับ....
    ...(เหอๆ ในที่สุดพี่ทอม ก็ขับ 71 3 dr ทูโทน มาให้ยลใกล้ๆ นี่เอง เด๋วต้องโฉบไปดูที่อู่พี่อุ๋ย ซ้าหน่อย
    ขออนุญาตนะคับ พี่ทอม)....

8. worawut

118
    0
    0
    ตามสบายเลยครับ รถเสร็จแล้วเจอกันนะครับ

9. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    lสุดยอดครับคันนี้ (โช้คแข็งสุดยอด) 5555
    ไม่เชื่อลองดู

10. worawut

118
    0
    0
    แข็งสุดๆ

ใช้แล้วครับคุณ fan มันแข็งสุดๆ ก็คุณแฟนเป็นคนขับมาจากภูเก็ตนี่ครับ ต้องขอบคุณด้วยครับ สิ้นเดือนนี้ก็ทำตัวให้ว่างไว้นะครับ

11. worawut

118
    0
    0
    แข็งสุดๆ

ใช้แล้วครับคุณ fan มันแข็งสุดๆ ก็คุณแฟนเป็นคนขับมาจากภูเก็ตนี่ครับ ต้องขอบคุณด้วยครับ สิ้นเดือนนี้ก็ทำตัวให้ว่างไว้นะครับ

12. artorace

229
    0
    0
    ความคืบหน้าคับน้อง TOM

ตอนนี้เครื่องได้ถูกวางเรียบร้อยแล้ว แต่เสียเวลาเรื่องแก้ท้ายเกียรหน่อยนึงเนื่องจากท้ายเกียรผิดรุ่นมีรูที่เจาะใหม่มาทะลุถึงในเกียรเลยต้องหาวิธีแก้ไขอุดรอยรั่วของน้อตยึดแท่นเกียรคาดว่า อาทิตหน้าคงเสร็จเรียบร้อยเรื่องสายไฟ
    และอินเตอร์หน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้