ใครสนใจเอารถไปโชว์ในงาน motorshow

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย montri, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    รวมตัวกันมานะครับ ประมาณปลายเดือนมีนาถึงเมษา ผมจะติดต่อทาง บก xo ให้อีกที
    ยังงัยใกล้ๆ ให้โอมรวมตัวแล้ว โทรมาคุยกับผมและกัน ตามนามบัตรที่ให้โอมไว้

2. bavaria

bavaria New Member Member

54
    0
    0
    ไปด้วยได้ป่าวครับ (แต่ไม่มีสติ๊กเกอร์คลับนะ) จะได้เจอคนใช้รถยี่ห้อเดียวกัน ซึ่งมีน้อยมักๆ
    ปล.อยากให้ชาว220ไปด้วยกันเยอะๆนะครับเพราะมีน้อยเหลือเกิน:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้