อยากเข้าคลับบ้างครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย training, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. training

training New Member Member

6
    0
    0
    อยากเข้าคลับครับ ต้องทำไงบ้าง อยู่ กทม.ครับ แถวเกษตร นวมินทร์ ใช้ มิร่า ED 10

2. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ยินดีต้อนรับครับ มีอะไรก็พูดคุยกันใน Board ได้
    และรอดูข่าวสารการนัดมี๊ตติ้งทำกิจกรรมของคลับ ว่างๆก็ไปเจอกันนะครับ

3. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ปล.พี่ปอ เขาชอบพาไปหรรษา ครับ ฮ่าๆๆๆ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับผม
    รถสวยเชียวครับ
    มีโอกาศเชิญมา MEETING ด้วยกันนะครับ ^_^

5. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    แล้วชื่ออะไรล่ะครับ เพื่อนๆจะได้รู้จักกัน อิอิ

6. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อ่าว ใกล้ๆกันเลยนะคร้าบบ ยินดีต้อนรับคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้