ช่วงนี้เจอเหตุการณ์แบบ "พี่ฮัน" อีกแล้ว ^_^

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Pug_Saba A da, 7 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    มันไรกันนักหนาเนี่ย
    ครั้งที่แล้วที่ไปเที่ยว Route กับพี่ๆเพื่อนๆ ES Group ก็เจอขากลับ อิอิ คบเป็นแฟนกันได้ อาทิตย์นึง อิอิ แล้วผมก็เลิกร้างกันไป:D

มาวันนี้ผมขับรถอยู่บนทางด่วน บางนา เจอ Yaris สีดำ แต่งๆตัว Vitz ทำท่อ ผู้หญิงขับ:D ตอนแรกเห็นเค้าอัดมาจากข้างหลังผมขับอยู่แค่ 120km/h เห็นเค้าหันมามองก็เลยมองกันไปมองกันมา ก็เลยอัดตาม!!!
    Yaris ก็อัดบ้ายิ่งขึ้น!!! แต่ด้วยเดชะบุญ ES ที่มี 130hp ก็เลยสวนไม่ยากจนลงทางด่วน
    พอเข้ามาในซอยมหาลัย Yaris ก็ยังขับซิ่งไม่เลิก ผมก็เลยอัดตามอีกครั้ง จนเข้าลานจอดรถ!!!!
    ที่จอดรถก็มีอยู่มากมาย แต่ก็ดันมาจอดติดกันอีก:D โดยจอดต่อท้ายรถผม
    ผมเดินลงจากรถไปเปิดฝากระโปรงหลังเพื่อเปลี่ยนรองเท้า และก็เหลือบๆมองหน้าผู้หญิงคนนั้นตามสูตร:D
    เค้าก็ลงจากรถและก็มองมาเหมือนกัน อิอิ:D
    แต่ด้วยความที่ไม่มีฤทธิ์แอลกอฮอล์เหมือนครั้งที่แล้วก็เลยไม่ค่อยกล้าเข้าไปคุยด้วยง่ะ!!: ได้แค่มองๆ 555
    ไอ้เราก็มัวแต่คิดว่าเค้าคงมีแฟนแล้ว แหละ เพราะผู้หญิงส่วนใหญ่ที่แต่งรถแบบนี้ก็มักจะได้รับอิทธิพลมาจากแฟนอ่ะนะ
    เรื่องนี้ต้องถามพี่ๆผู้หญิงดูว่าจริงมั้ย?:D

จบข่าว อิอิ คราวหน้าสงสัยต้องซื้อเบียร์ติดรถไว้ดื่มย้อมใจ 555:D

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    จิงครับ ขอบอก.... สงสัยผัก จะได้ดีจากตัวแรงนี่เอง ว๊าวๆๆๆๆๆๆ

3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    เจอแล้วก็เพื่อกันมั่งเด้อ ......อิอิ

4. Pug_Saba A da

285
    14
    0
    สงสัยช่วงนี้ดวงเนื้อคู่กำลังมาครับ 555

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ธง เพ่ ว่าวันไหนว่างๆเราไปหาเนื้อคู่กาน ดีป่ะ

6. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    สงสัยต้องหัดดริฟซะแล้ว 555+

7. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ที่เขาหันมามอง
    เขาอาจจะคิดอยู่ในใจก็ได้นะ
    เย้ๆๆๆๆ............ในที่สุดเราก็ได้เจอตัวเป็นๆ
    พี่ผักบ้าพลังนี่เอง.................หล่อจริงๆ

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    อยากจะเจอแบบนี้บ้างจัง ส่วนใหญ่เจอแต่ Vigo เซ็งเป็ด จะเอาอะไรไปสวนมันเนี่ย เห้ออออออออออ

9. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    เห็นด้วยครับ โดนมาแล้วครับ เราวิ่ง 140 มันแซงหายไปเฉยเลยอะ :cry:

10. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อื่ม....เสน่ห์แรงสงสัยต้องขับรถสีดำบ้างและ:D

11. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ต้องใจกล้า + หน้าด้านครับ ได้ก้อดี ไม่ได้ก้อไม่เสียอะไรนี่นา แถมได้เพื่อนมาอีกคน

12. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    โอวววววว ... รถโหดดีหยั่งนี้เน่เองงง 555555+

จะโหดมั่ง ๆ ๆๆ ๆ ๆ ๆ ...

ทีหลังขับชนตูดเลย จะได้คุยกันยาว ... แถมแลกเบอร์กันด้วย หุหุ

13. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ช่าย ช่าย ต้องจายกว้างหน้าด้านอ้ายน้องชาย

14. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    .ใช่เลย ส่วนมากจะเป็นอย่างนั้น

15. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    คราวหลังไปไหนชวนด้วยได้ป่าว 5 5 5

แบบว่าเหงาอย่างแรง ช่วงนี้

16. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ผู้หญิงที่แต่งด้วยตัวของตัวเองก็มีนะ ไม่จำเป็นต้องแฟนแต่งให้เสมอไปหรอก อาจจะถามเพื่อน ไม่ก็เพื่อนแนะนำก็ได้ ลองดูจากสาวๆใน ES สิ แต่งเองเยอะแยะไป

17. boy_rx_7887

742
    86
    0
    จริงหรอครับ

ผมไม่เคยทราบมาก่อนเลยนะเนี่ย :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

18. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ช่ ว ง นี้ มั น เ ดื อ น แ ห่ ง ค ว า ม รั ก อ่ า เ พ่ ผั ก

19. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    วันไหนเจออีก ก่อเข้าไปขอเบอร์เลย ถ้าไม่เอาก่อโยนมาให้คนทางนี้ได้นะ เด๋วรอรับ อิอิ

20. Pug_Saba A da

285
    14
    0
    วู้ฮู้ๆๆๆ ^_^ มีเรื่องจามาเล่าอีกละคร้าบบบบบ
    เพิ่งเกิดสดๆร้อนๆไม่กี่ชั่วโมงที่ผ่านมานี้เอง

พอดีผมรีบขับเข้าพระรามเก้าใช้เส้นทาง มอเตอร์เวย์จากบางนาครับ ใช้ความเร็วประมาณ 140km/h....
    มองกระจกขวาไปเห็น Subaru GDB สีน้ำเงิน พุ่งขึ้นมาอย่างเร็ว ก็เลยซัดตาม...
    ก็ซัดกันมาเรื่อยๆ ประมาณ 2-3 นาที โดยผลัดกันขึ้นนำ จนมาถึงช่วงนึงย่านความเร็ว 210km/h ผมโดน GDB จี้ท้ายติดก็เลยยอม ชลอเข้าเลนกลาง แล้วเค้าก็อัดขึ้นไป...
    ก็เลยอัดตามไปต่อ ถึงโซนพระรามเก้าก็เริ่มโดนทิ้งจนห่างไกล...
    สุดท้ายเค้าชลอรอครับ
    ผมก็เลยไปชลอข้างๆ แล้วพร้อมๆกับจะยกนิ้วโป้งให้ประมาณว่า "ขอบคุณ" เป็นมารยาทอันดีงามครับ... ปรากฎว่าคนขับเป็น "ผู้หญิง"^_^ ว้าวววววววว!!!!! อีกแล้ว!!!!! อายุน่าจะเกือบๆ 30ปี แล้วครับ แล้วยิ่งขับรถแบบนี้ด้วยก็คิดว่าคงจะไม่ใช่คนโสด ก็เลยได้แต่ยิ้มให้เท่านั้นแหละครับ ^_^ กร๊าก กร๊ากๆๆๆๆๆ ^_^

จบ
    ปล. ไม่อยากจะเชื่อว่าเดี๋ยวนี้ผู้หญิงขับรถแรงๆได้ใจจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2008
  21. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เจอแต่เรื่องน่าตื่นเต้นนะครับคุณผัก อยากเจอบ้างจัง ช่วงนี้เหงาๆอยู่ อิๆ

22. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เด๋วจาลองขับแบบน้องผักดูม้าง เผื่อจามีอารายตื่นเต้นบ้าง อิ อิ

23. Pug_Saba A da

285
    14
    0
    โฮะๆ เดี๋ยวนี้ผมไม่ซิ่งกับผู้ชายแล้วคร้าบบบ คัดเฉพาะสาวๆเท่านั้น 555 ^_^

24. boy_rx_7887

742
    86
    0
    ยอดเยี่ยมกระเทียมดอง

25. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    .

อืมม .. มันเปงเรื่องน่าตื่นเต้นของหนุ่ม ๆ รึนี่ .. คริคริ ..

กระทู้ตามกระแสเดือนแห่งความรักจิง ๆ .. ^^"

26. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    เจอเหมือนกันครับ แต่มักจะเจอขับแบบเวียนหัว ทำไรไม่ได้.....อิอิ

27. yoosabai

yoosabai New Member Member

163
    14
    0
    Concept นี้น่าสนนะเนี่ย :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้