มีใครเคยทำสีน้ำเงินimprezaมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย imp, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. imp

imp New Member Member

31
    1
    0
    มีใครเคยทำmr2สีน้ำเงินอิมมั๊ยครับ ไม่รุ้ออกมาจะเป็นยังไง ใครพอมีรูปบ้างมั๊ยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2008
  2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อ่ะจัดไป แต่ไม่รุน้ำเงินอิมหรือน้ำเงินไหนนะ เลือกและตัดสินใจดูและกันนะยะ!!!

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    คันนี้ของคนชื่อแซมมาเลเซีย

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ของพี่ป้อมสุดหล่อก้อสีน้ำเงินครับผม ^^

5. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    จะหล่อเท่าน้องแดงเสี่ยทัตได้ไง ฮิฮิ

มี MR2 สีน้ำเงิน IM ครับ อยู่ใน Tuned By เล่ม มกรา 2007 ครับ
    ของผมทีแรก อยากได้น้ำเงิน Corvette แต่หาสูตรสีให้ที่อู่ไม่ได้ เลยเปลี่ยนแผนเป็น น้ำเงิน Toyota (8N8)

ถ้าชอบสี Toyota รุ่นไหน อยากรู้เบอร์ก็ ดูนี่โลด http://www.toyotareference.com/

6. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    พี่ต้อมพอมีรูปป่ะคะ MR2 น้ำเงินอิม วานพี่ถ่ายรูปลงให้ดูหน่อยได้ม้า คุนปอมเค้าอยากเห็นนนน :D ขอบคุยฃนล่วงหน้าค่ะ

7. imp

31
    1
    0
    อยากเห็นอ่ะครับพี่ป้อม จัดให้หน่อยจิคับ

8. pom61

54
    0
    0
    รูปจาก tuned by มกรา 2007

ถ่ายมาดื้อๆ

9. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    555555+ ถ่ายมาดื้อ ๆ จริง ๆงิพี่ป้อม
    คิดถึงพี่นะฮ้า ๆๆ
    จุ้บ ๆ

10. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    ถ่ายมาดื้อๆจิงๆ ฮ่าๆ

เบิ่งซะคุนปอม และตัดสินใจซะ อิอิ

เอ๊ะ...ยังไง พี่ทัช

มีจุ๊บๆ❤คิดถึงนะฮ้าด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. imp

31
    1
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ
    ยังคิดไม่ออก มีเวลาตัดสินใจอีกนาน

12. gob182

gob182 New Member Member

9
    2
    0
    รูปถ่ายอาจจะไม่ชัดเท่าไหร.......

เลยหารูปมาลงเพิ่มให้คับ

13. gob182

gob182 New Member Member

9
    2
    0
    ปล. ไม่เห็นคุณ POM61 เอารูปรถมาโพสให้ชมกานบ้างเลย

เผื่อไว้เป็นอีกหนึงทางเลือก

14. imp

31
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆครับ คาดว่าคงเป็นน้ำเงินr34อ่ะครับ ตอนนี้โป๊วสีแล้ววว

15. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ประมาณนี้ได้ไหม...ปอม

16. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    รอดูนะพี่ปอม!!! จะสวยแค่ไหน ขริๆๆๆๆ :rolleyes:

17. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    รูปน้อง MR2 สีน้ำเงิน

เอามาเพิ่มให้ดูคร๊าบ

ปล. ติดรูปรถเพื่อนๆ พี่ๆ คนใด ขออนุญาตด้วยนะครับผม

18. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    มีอีกนิดครับ

19. imp

31
    1
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ

20. pom61

54
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน น้ำเงินเพียบเลยแฮะ
    รถคุณ gob182 สวยดีครับ ไม่ค่อยมีเนอะ MR2 สีน้ำเงิน :)

รถผมตอนนี้ไม่ค่อยได้ขับเลยครับ มีเดินทางไกลนิดหน่อย เลยไม่สะดวกใช้ แต่อยากขับทุกวันอะนะ :D
    รอดูรถนายปอม :D

21. imp

31
    1
    0
    กำลังจะพ่นพรุ่งนี้ละครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วถ่ายรูปมาให้ดูครับพี่ป้อม

22. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    แรดนะเนี่ย อยากเห็นอ่ะพี่ปอม ถ้าไม่ได้ติดสอบหรืองานเยอะคงจะไปดูด้วยและ

23. imp

31
    1
    0
    เอาไปขาวคู่เก่าเราอ่ะ อยากได้ ใช้ครึ่งเดียว อิอิ

24. moomen

moomen New Member Member

6
    0
    0
    พอมีมาให้ลองดูครับ อันนี้ จากเชียงใหม่ครับผม สีรู้สึกสีจะเป็นของ Silvia S15 นะครับไม่ใช่แบบของ อิม :D

ที่มา : http://www.cm-club.com/vb/showthread.php?t=29840

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2008
  25. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    น้ำเงินสดใสจิงๆเลยคับ:D

26. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    มาขอพ่อเอ๋ดิ! :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้