มีใครใช้แก๊สกับ 325i M50TU แบบ Fix Mixer บ้างครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย บางนา, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บางนา

บางนา Guest

0
    0
    0
    ผมจะเอารถไปติดแก๊สครับ แต่เห็นเค้าพูดกันว่าถ้าติดแบบมิกเซอร์เวลามันแบ๊คไฟร์แล้วจะทำให้แอร์โฟล์พัง จึงอยากจะขอความเห็นหน่อยครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ในคลับเราเท่าที่รู้นี่ยังไม่มีคนติดแก๊สกับเครื่อง M50 นะคับแต่เท่าที่ความรู้ผมมีติดอีกแบบนึงดีกว่าคับไม่แน่ใจว่าใช่แบบหัวฉีดหรือป่าวค่าติดแพงกว่าก็จิงแต่ติดแล้ววิ่งดีกว่าประหยัดแก๊สมากกว่าด้วยคับ

3. บางนา

บางนา Guest

0
    0
    0
    เพราะมันแพงกว่าถึง 28000 เลยทำให้ผมคิดหนักครับ หัวฉีดราคา 45000 บาท ธรรมดา 17000

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ต่างกันถึง28000อืมน่าคิดจิงๆด้วยคับ
    แต่ผมว่าถึงถูกกว่าแต่ถ้าติดแล้วแอร์โฟร์พังบ่อยๆค่าที่ต้องเอามาเปลี่ยนแอร์โฟร์อาจจะเกินส่วนต่าง28000ก็ได้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้