โตงเตง>>มีใครลองยังครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ballgto, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มีท่านใดลองใส่มาแล้วบ้างครับมันมีผลดีมากน้อยแค่ไหนครับ ขอความคืดเห็นหน่อยจะช่วยให้ช่วงล่างรถเรานิ่มขึ้นไหมอะนะ ลองดูลิ้งด้านล่างครับ

โตงเตงที่ทำหน้าที่คล้ายคอยสปริง ทำให้รถกะบะของคุณนิ่มนวลขึ้นเยอะ

http://www.nvyangyont.com/detailQ.asp?id=118

2. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยังไม่เคยลองคับ มันจะช่วยได้จิงอ๊ะป่าวน้า
    รอผู้รู้คับผม.....................

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากรู้เหมือนกัน.....

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    แล้วมานส่ายโตงหนายล่า

5. น่าสนใจ แล้วมันจะนิ่มขึ้นหรือครับ

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คู่ละ 2500 ผมว่าเอาเงินไปทำอย่างอื่นดีกว่าครับ

เหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้