ช่วยแนะนำอู่ติดแก๊สฝีมือดีๆงานเนียนๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย pool_s, 9 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pool_s

pool_s New Member Member

6
    0
    0
    กะจะติด LPG (งบน้อยครับอิอิ) ไปอู่ไหนดีครับราคาแพงกว่านิดหน่อยไม่เป็นไร ขอให้ไม่มีปัญหาภายหลัง ขอบคุณครับ

2. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
  3. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    PM ไปแล้ว ยังไงโทร.มาคุยกัน

4. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ลองดู PTC Gas เป็นอีกทางเลือกมั้ยครับ

5. fuzt

fuzt New Member Member

9
    0
    0
    ลองดู cngauto ครับ ใช้งานอยู่ไม่มีปัญหาอะไรครับ เนียน ปล.ไม่ได้เป็นนายหน้าเด้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้