ช่วยด้วยนะครับ ไม่อยากเสียงดังแล้ว อยากได้คอเดิมติดเครื่อง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mawin, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mawin

mawin New Member Member

53
    6
    0
    อยากได้คอท่อเดิมติดเครื่องGA16ใครมีไม่ใช่จะขายช่วยบอกทีครับ
    ไม่อยากดังแล้ว เป็นเครื่องหัวฉีดนะครับ
    ว่าราคามาเลยถ้าพอไวจะขอซื้อ
    หรือโทรมาที่ 0819872233
    อ้วนครับ
    ชว่ยทีเถอะทนเสียงดังไม่ไหวแล้ว

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    จัดให้พี่ ชายผมหน่อยค๊าบบบบบบบ ดันๆๆๆๆ

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    คอเดิม VTC ใส่กันได้ป่าวหว่า.......................

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    น่าจะได้นะครับพี่ X
    เดี๋ยวรอน้องเล็ก กะน้องpop มาช่วยตอบ...:D

5. mawin

mawin New Member Member

53
    6
    0
    จัดมาเลยด่วนๆ
    ขอบคุณมั่กม้ก

6. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    ใส่รถอยู่อ่ะแรกกันเอามัย...

7. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ถ้าของคาบิวใส่ได้มาเอาเลยพี่
    อิอิ
    เอาของมาให้ดูผ้าหลังคาด้วย

8. ของพี่อ้วนเป็นเฮดเดอร์เหรอคับ ผมมีคอท่อเดิม VTC ช่วงท่อแรกที่ติดกับเสื้อสูบอ่ะ เอาเปล่าพี่ ให้ฟรีพี่

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    พี่เล็กใจดี้ใจดีคับขอบอก อาจพาไปลงอ่างฟรีอีกต่างหากนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้