ใครรู้ช่วยบอกทีครับ เรื่องที่จับหลัง dio ZX

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย TonyAE101, 27 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TonyAE101

TonyAE101 New Member Member

6
    0
    0
    อยากทราบ ว่าพอจะมีที่จับหลังรุ่นไหนของ Dio ZX บ้างครับที่ น่าจะแปลงใส่ ฮอนด้า คลิ๊ก ได้บ้าง

ใครพอมีรูปที่จับหลังของ Dio ZX ช่วยโพสให้ดูหน่อยนะครับ

ผมเคยเห็น มีอยู่คันเค้าแปลงใส่แต่ดูไม่ละเอียดเท่าไร มันจะมีไฟเบรคด้วยอะครับ

ขนาดไม่ต่างจากของเดิม คลิ๊ก เท่าไรครับ ทรงคล้ายๆกันเลยแต่มีไฟเบรคท้ายฝังอยู่ด้วย

พี่ๆท่านใดพอรู้ช่วยบอกทีนะครับ ผมกำลังหาซื้อใส่อยู่อะครับ อยากได้มากเลย

ขอบคุณมากครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    น่าจะเป็นของตัว af 34 - 35 ครับ ครบ ๆ เลยก็อยู่ที่พันกว่าบาท ลองคลิ๊กเข้ามาตามลายเซนต์ผมครับ :D :D :D

3. TonyAE101

TonyAE101 New Member Member

6
    0
    0
    พี่มีขายไหมครับ ขอดูรูปหน่อยได้ไหมครับ อยากได้มากครับ

ผมคลิ๊กเข้ารายเซ็นพี่ไม่ได้อะครับผม ไงช่วยตอบทีนะครับ

4. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ตรง click here ไงครับ งั้นเข้ามาตามนี้หละกัน www.rcweb.net/minibike :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้