รบกวนเรื่องนึงค้าบ...

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย unjija, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. unjija

unjija New Member Member

2
    0
    0
    คือ...ความเดิมผมใช้ ES ปี 01 แต่ได้เปลี่ยนมาใส่กันชนปี 03 ทีนี้ก้เลยอยากจะใส่ไฟตัดหมอก แต่ที่ร้านบอกว่าต้องเปลี่ยนกระบอกน้ำล้างกระจกด้วย แต่ เท่าที่จำได้ เคยเหนกระทู้ในนี้บอกว่าไม่ต้องเปลี่ยน แค่ย้ายที่ก้อพอ ก็เลยอยากเข้ามาขอความช่วยหลือน่ะคับ ว่าจิง ๆ แล้วมันต้องเปลี่ยนหรือไม่ ถ้าไม่ต้องเปลี่ยนเราจะต้องย้ายที่มันไปไว้ตรงไหน ยังไงรบกวนผู้ที่รู้ด้วยนะค้าบบบบบ จักเปนพระคุณอย่างยิ่ง :) :) :)

2. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ย้ายไปที่ว่างในห้องเครื่องก็ได้นิ่ครับ ไม่ย้ายก็ได้ ผมเคยเห็นคันนึงเค้าก็ย้ายนะ แต่เปลี่ยนทรงกระปุกใหม่ด้วย สวยดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้