ขอสอบถามเรื่องยางขอบกระจกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย gohnighttour, 10 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    ตอนนี้รถผมมีปัญหาครับ ยางขอบประตูตรงที่ติดกับกระจกทั้งด้านนอกด้านในฉีกขาดครับ เวลาขับรถเร็วๆ จะมีลมพัดลอดเข้ามาเลย เวลาฝนตกน้ำฝนก็กระเด็นเข้ามาด้วย ควรจะทำไงดีครับ มีร้านไหนที่รับเปลี่ยนบ้าง ครับ แล้วราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

ขอบคุณครับ :):)

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พี่โก้ ศูนยเลยครับ

3. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    ที่ศูนย์ฯ ไม่แพงหรอแจ๊ค ช่วงนี้ ไม่มีตังค์อ่ะ เครียดดดดดดดดด :p

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ลองหาดูร้านอะไหล่ข้างนอกก็มีครับ ถูกกว่าศูนย์อีก บางทีผมก็เห็นศูนย์มาเอาตามร้านขายอะไหล่พวกนี้แหละ ขอบอก

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    วอ รา จัก ครับ พี่ โ ก้

6. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    หมายถึงยางของกระจกหรือเปล่าครับ ถ้าใช่เวลาไปซื้ออะไหล่บอกเค้าว่าซื้อสักกะหลาดขอบประตูนะครับ ผมซื้อมา 1400 (แท้ครับ) เปลี่ยนเอง ถ้าเทียมประมาณ650-800 มั้งครับ

7. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ซื้อของแท้ที่ร้านอะหลั่ยอ่ะครับมีส่วนลดด้วยนะเทียบกะคุณภาพงาน+ระยะเวลาการใช้งานไม่แพงครับ
    แต่ของเทียมใช้ชั่วคราวก็โอเคครับ วรจักรตามน้อง jack เลยครับ...:D

8. gohnighttour

213
    21
    0
    ปัญหาอีกอย่าง คือ เปลี่ยนไม่เป็นอะครับ (วิ่งไปให้น้องแจ๊คเปลี่ยนให้ได้ปะเนี่ย)

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    งานเข้าแล้วแจ๊ค เตรียมต้อนรับด้วยอิอิ

10. gohnighttour

213
    21
    0
    อิอิอิ เดี๋ยวพาแจ๊คไปกินข้าวมันไก่ร้านเดิมเป็นการตอบแทนด้วย เหอๆๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้