ลูกยางแท่นเครื่องขาดครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Overdose, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Overdose

Overdose New Member Member

21
    0
    0
    ลูกยางแท่นเครื่องขาดครับ
    ของ EVO 3 ใครพอจะมีขายบ้างอ่ะครับ
    แล้วก็มันใช้ของเครื่องตัวอื่นแทนได้มั๊ยครับ :cry:

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ของผมเอาบูชช่วงล่างหลังของเซฟิโร่
    ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นบูช กันโครง
    มันจะเป็นยางตัน แต่เล็กกว่า ต้องเอาเบ้าแท่นเครื่องไปตีปลอก

3. Overdose

Overdose New Member Member

21
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมจะได้แล้ว
    น่าจะเป็นบูชหนวดกุ้งหลัง ของเซฟิโร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้