ขอคำแนะนำ ร้านขายกระจกหน้าราคาไม่แรงหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย day, 2 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. day

day New Member Member

28
    0
    0
    กระจกหน้ามันร้าวอ่ะคับ เลยอยากจะรบกวนถามว่าใครพอจะทราบร้านที่ขานกระจกบานหน้าราคาถูกๆบ้างคับ และราคาเท่าไหรคับ แถวเกษตร รามอินทรา จะดีมากเลยคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

2. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    รามอินทรากระจกครับ 3000 ถ้วน กระจก2ชั้นมีรมเขียวๆด้านบนกระจก พร้อมติดตั้งครับ

3. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    บอกสถานที่ด้วยสิอาร์ต ว่าอยู่ระแวกไหน แล้วเค้าจะไปถูกมั้ยนั้น -"-

4. day

28
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

5. P.Diddy

P.Diddy New Member Member

54
    1
    0
    ที่ปทุมวันครับมีอยู่ร้านเดียวกระจก2ชั้น รมเขียว ผมไปซื้อมา 1600 แต่เค้าไม่รับติดตั้งนะ

6. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ร้านนี้รู้สึกว่าอยู่ตรงตลาดกิโลสี่นะ วิ่งเลียบด่วนมา เลี้ยวออกรามอินทราไปหลักสี่ นิดส์เดียวอยู่ซ้ายมือคับเลยมาแถวสนามกอลฟ์มีอีกร้านครับ อยู่ขวามือ ไม่ทราบราคาคับ

7. day

28
    0
    0
    ขอบคุณคับ ใครมีอยู่แล้วไม่ได้ใช้เก็บไว้ก็รกบ้านป่าว เอามาขายผมได้นะคับ อิอิอิ ขอราคาถูกๆหน่อยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้