รบกวนน้าๆๆ เรื่องหลอดไฟตัดหมอก 01 ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย BIG_BENZ 29, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIG_BENZ 29

BIG_BENZ 29 Guest

0
    0
    0
    เรียนน้าๆทุกท่านครับ หลอดไฟตัดหมอก 01 มันขาดละครับ ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนละครับ ( ของผมเป็นงาน COPYครับ)
    ประมาณกี่ตังครับ ขอบคุณน้าๆทุกคนครับ.........

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ไม่ทราบว่าอยุ่แถวไหนครับ ถ้าอยุ่แถวรังสิต ก็ที่ตลาดพูนทรัพย์มีครับ หรือไม่ก็ที่ auto bach หรือ auto car ก็มีครับ หรือถ้าหาไม่ได้จิง ๆ ก็ซื้อที่ 0 ได้เลยครับ แต่จะแพงนิดนึง

3. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    เบิก 0 ราคาอยู่ที่พันกว่าๆอ่ะคับ
    รถผมก็ใส่ตัดหมอกหน้าของไดแมนชั่น
    อิอิ

4. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    ถ้าเปนหลอดเดิมฃื้อตามร้านอะไหล่ทั่วไปก็มีคับหลอดละร้อยกว่าบาทเองคับผมเคยฃื้อที่ร้านบางไผ่อะไหล่ลองโทถามดูก่อนคับ เบอ025320088คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้