เวทเทอร์การด์ สีชา บนซันรูฟ3doors ........

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย GlockMaster_JarnTor, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GlockMaster_JarnTor

GlockMaster_JarnTor New Member Member

1
    0
    0
    เวทเทอร์การด์ สีชา บนซันรูฟ3doors แพงไหมคับ อยากได้ ใครมีบ้างคับ ติด กับ ไม่ติด อันไหน หล่อกว่า คับในสายตาของ เพี่อนๆ และ น้อง น้องคับ

ขอบคุณคับ
    แก่แล้วแต่อยากหล่ออะคับ:cool:

2. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    สวยไม่สวยแล้วแต่ชอบครับ ราคามีตั้งแต่ 1500-2500 ครับ

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ผมมีสภาพไม่สวย
    1000บาทก้อพอ มาเอาไปเลยครับ

4. Blue_jazz

Blue_jazz New Member Member

14
    0
    0
    มาแว้วววววววววววววววว

ผมมีแบบสีชาตัว SIR นะครับ แบบมีปีก น้อทครบ ขายึดครบ ยางครบ สภาพสวยใสปิ้ง ๆ แต่มีรอยร้าวนิดนึงไม่ถึงกับแตกหักครับ จัดไป 2300 ราคาต่อรองได้นะครับเปิดสุงเป็นมารยาทครับ เกรงใจพ่อค้าท่านอื่นครับ

5. 3D_Za

3D_Za New Member Member

41
    0
    0
    ใส่เลยครับพี่ เพื่อความครบครับ ของตัวนอก อิอิ

6. Arm Adrenaline

Arm Adrenaline New Member VIP

99
    0
    0
  7. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ไม่สวยยังไงคับจารอ๊อด หรือแค่มีรอย วันนอกรอบฝั่งธนเอามาให้ดูหน่อยสิคับ ถ้ายางยังดี ไม่ร้าว ไม่แตก มีแต่รอยนี่พอได้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้