สงสัยไมล์จะพัง จัดหน้าดำเข็มแดง หรือหน้าขาวดีนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 1 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สงสัยไมล์จะพัง จัดหน้าดำเข็มแดง หรือหน้าขาวดีนะครับ

1. ไมล์จะพังนี่ ภาพสั่นเชียวน่ะ

2. โอ๊ววววววววว

3. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    ง้ออออออออว

4. มิดไมล์...

5. แถวนี้มีแต่รถแรง ๆ แล้วผมจะตามใครทัน เฮ้อออออ....เศร้า....

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    รถผมก็วิ่งได้แค่ 100 จะถามใครทัน...

7. ไม่ได้เเรงนะครับพี่ยึด ไมล์คงจะพัง ^_^ -15% จะเป็นความเร็ว gps แต่ไม่รู้มันเกิน 180 ไปเท่าไร่

8. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    อิอิ ผมวิ่ง ไม่เกิน 80 เลยครับ ไปเรื่อยๆ เพราะรถเราหล่อ อิอิ

มีเเต่รถแรงๆแล้วรถเก่าๆหัวใจงุ้งงิ้งอย่างผมจะตามใครทันนิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้