ชีวิตนี้คงไม่รุ่งในสายช่าง ลองติดสติ๊กเกอร์เคฟล่ากับการ์ดกระจก (เละ) ลองทำหูดำ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Abusaifillah Abdulfattaah Fityatulhaq, 2 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ชีวิตนี้คงไม่รุ่งในสายช่าง ลองติดสติ๊กเกอร์เคฟล่ากับการ์ดกระจก (เละ) ลองทำหูดำ (สีแตกลายงา) เศร้า 555 ใส่แบบกากๆ ก็ดี มันเป็นลายเซ็น... ป.ล.ชีวิตไม่เคยพ่นสีเลยครับ ลองของครั้งแรก เคฟล่าก็เหมือนกัน

1. เอาน่า ดีกว่านี้ เขายังเอาเลย 5555 ต้องใจเยนๆ งานพ่นสี ใจเยน เหมือนน้ำต้ม ถอนขนไก่ ยังไงยังงั้น ก้อว่า เหอะ 555

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของเราเองลองผิดลองถูกไปเลยคับ

3. สีย้อยน่าจะเกิดจากแขวนไว้ป่ะครับ พอพ่นหนาไปมันเลยไหลเหมือนน้ำ

4. มันคือศิลปะ

สวยระยะ 100 เมตร โอเคละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้