ท่านไดอยู่โคราชบ้างครับ แวะนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MT, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MT

MT New Member Member

2
    0
    0
    อยากสอบถามร้านทีทำไฟเบอร์ในโคราชมีร้านไหมบ้างอ่ะครับ
    รบกวนด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

2. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ก็มีอยู่2-3 ร้านหนะครับ อยู่แถวซอยคลองส่งน้ำอยู่ในลานที่เค้าขายรถเยอะๆอะครับ... และ ก็แถว จอหอ แถวปั้ม ปตท.จอหอ ไปไม่ถูกโทรมาถามทางกับผมก็ได้...

3. MT

MT New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ พี่
    ขอ เบอร์และ Email ทางข้อความส่วนตัวได้ไหมครับ

4. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    .....

[email protected]:D

อันนี้แถม http://jedsada777.hi5.com อิอิ:D

5. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ถุ๊ยยย

6. :D:D:D

7. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ขาก ก ก ก ก ก ถุ๊ ย ย ย ย ย

8. jed-civic es

350
    33
    0
    ...

แสรดดดด

9. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    :p:p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้