สวัสดีพี่ๆชาว goc ครับ ผมอยากทำความรู้จักกับเจ้าของ r30 สีน้ำตาลหนะครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย DH@TEELEX, 20 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
    คือว่าวันนี้ผมไป ม กรุงเทพมาอ่ะครับ แล้วกำลังจะออกมาหน้าซอยเจอ r30 สีน้ำตาลแปะว่า good old car เลยอยากจะขอรูปรถท่านนี้เก็บไว้ได้ไม๊ครับ ผมชอบมากๆเลย ยังไงวานขอรูปจะดีมากๆเลยนะครับ ผมไม่มีเงินซื้อหลอกแค่อยากเก็บภาพรถสวยๆไว้ดูหนะครับ ขอบคุณเจ้าของรถล่วงหน้าเลยนะครับ เป็นไปได้คุยกับผมใน msn นะ [email protected] ขอบคุณครับ

2. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    นึกว่าไปทำเรื่องมาซะอีก
    ปล.เจ้าของจะขายครับ

3. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    นึกตั้งนานว่าใคร ไอ้น้องคนนี้นี่เอง มันกะลังจะไปเมืองนอกนี่หว่า

เรื่องรูป เดี๋ยวนึกก่อนนะครัยว่าเคยมีรูปมันป่าว

4. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ได้ครับมีเบอร์ติดต่อไม๊ครับ งามมากๆ :)++

ขอบคุณท่านมากๆครับ จะรอดูรูปนะครับ สวยจริงๆตั้งแต่เจอมา สวยมากครับ :)++

5. C a r r e r a

C a r r e r a New Member Member

128
    1
    0
    Yeah! His R30 is so cool, but driver is not.:D

6. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0

ม่ะต้องมาเรียกท่านอะไรหรอกครับ ผมมันแค่ปุถุชนคนธรรมดาเท่านั้นเอง :D มีอะไรช่วยกันได้ก็ช่วยกันปาย...อิอิ แต่ตตอนนี้ยังนึกไม่ออกครับเดี๋ยวค่อยๆจัดไปละกันครับ :cool:

7. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ครับท่าน ครับพี่เอ้ย ครับคุณยังไงผมจะรอนะ :D++

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    นึกว่ามีเหตุอีกแว้ววว

9. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอรูปหน่อยซิก๊าบ ชอบๆๆๆ :D++

10. พี่หมูกโต..

1,252
    8
    0
    ขอโทษทีคับ :( ยังหาไม่เจอจริงๆครับ

11. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ชื่อไรนะ จำไม่ได้แล้ว จำได้แต่ขับ 30 ที่ไปทะเลาะกับช่างดำมาอ่ะ

เคยเล่นสนุกด้วยกันด้วย

12. C a r r e r a

C a r r e r a New Member Member

128
    1
    0
    I still remember that raining night in front of Robinson Rachada.haha

13. DH@TEELEX

371
    3
    0
    อ๋อ ! ครับผมไม่เป็นไรครับ ยังไงถ้าว่างกรุณาลงรูปให้ผมด้วยก็ดีนะครับ ที่บอร์ดผมหนะ www.rcweb.net/darkhorse ขอบคุณครับ :D++

14. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เจ้าของรถ ก้อไอ้เซฟงัยครับ อิอิ

15. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    เออใช่ ไอ้เซฟ 555 ไม่ได้เจอตั้งนาน ไม่รู้หายฮายัง :D

16. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอฮาด้วยคนครับ ชอบคนรถสวยแรงโหดเก๋าครับ ชอบรถมากๆครับสวยจริงๆยังติดตาอยู่เลย :D++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้