ไปดู เขาแข่งเถื่อนมา (ของสุราษฎร์)มีรูป

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กอล์ฟ สุราษฎร์, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีแต่ แบตก็จะหมด ชาวเรซซิ่ง เยอะมาก มีกันทุกคืนวันเสาร์
    มีเดิมพันบ้าง ลองคิดดู ดีเซลกินเจอ่ะ เพ่

1. ภาพไม่ชัด ถ่ายมือถือ โชคดีวันนี้ ตร ไม่มา สถานที่แข่งก็ไกลชุมชน ถนนเซาร์เทินร์ซีบอร์ (ถนนตัดตรงระหว่าอ่วไทยกับอันดามัน)สนุก มีรถแรงๆๆมาประจำ เช่น บีเม เซฟีโร่ เอ็นวี และรถโบราน แต่แรงจิงๆๆๆ

2. ตอนกลับแระ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เห้นไม่ค่อยชัดครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น้องกอล์ฟถ่ายรูปมืดๆ ระวังชัตเตอร์กดติดวิญญาณนะจ๊ะ กึ๋ยยยยย

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ตาไม่ค่อยดีอ่ะ มองไม่เห็น สงสัยจะแก่แล้วเรา

6. bang_za

bang_za New Member Member

43
    0
    0

ทีหลังเอามาฝากอีกนะงับ:p

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    คราวหน้า ขอเป็น คลิปเลยนะคร๊าบบบบบบบบ..................................:D:D:D

8. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ไม่เห็นอ่ะ จะออกแนว UFO ครับ เพราะเห็นแต่ดวงไฟวิ่งไปมา คราวหน้าขอเป็น ภาพคลิปวีดีโอนะครับ คงมันส์แน่งานนี้

9. ถ่ายรูป UFO มาให้ดูหรือว่ะกอล์ฟ 555

10. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ อิอิ..

11. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    นั่นดิครับ

12. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ดีเซล เด๋วนี้ ทำกันเยอะครับ แรงง่าย อึด ประหยัด
    แรง ๆ ท้างน้าน

13. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ระวังคุณตำหนวดด้วยนะครับ ถ้าโชคไม่ดีอาจโดนหางแถวไปด้วยนะครับ

ดูแลตัวเองด้วยครับพี่น้องทุกท่าน

14. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใช่แล้ว...ระวังกันนิดนึง...สบายดีนะน้องกอล์ฟ...:D

15. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    พี่ว่าหาสนามจัดเป็นที่เป็นทางดีกว่านะก๊อฟ
    แบบนี้ชาวบ้านเค้าไม่รู้อิโหน่อิเหน่ เกิดเข้ามาในถนน อาจเกิดอุบัติเหตุได้

16. เรื่องเสียงรบกวนผม ว่ไม่น่าจะรบกวนเพราะ ว่า มันไกลจากชุมชน เวลาที่แข่งก็มีบ้างที่ ต ร มาเยี่ยม อ่ะ
    หนีกะจุย แต่เดี่ยวนี้ มี เรซคิ้ว มา เป็นต้นทาง อิอิอิ เดี่ยวเอาเป็นคลิบมาดพส บ้าง ครับวันหลัง เมื่อคืนที่ผ่านมาก้มีครับ แต่ ผมไม่ได้ไปเพราะเพื่อนนัดไปเที่ยว
    ขอบคุนทุกความเห็นครับ

17. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    มอง ไม่ออก อะ ครับ แต่เดี๋ยวนี้ ดีเซล แรง ครับ :D

18. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ฟันธงครับ ดีเซลเดี๋ยวนี้วิ่งกระฉูด...:D

จังหวัดอื่นมีบ้างไหมครับ พี่ๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้