ร่วมกันแสดงความยินดีกับบัณฑิตใหม่ในคลับหน่อย

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 13 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    :):Dรับปริญญาทำเป็นไม่บอกใครเลยนะน้องแว่น ขอแสดงความยินดีด้วย ขอให้ได้งานใหม่แบบที่ชอบแล้วสบายๆนะ:):D:)

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตใหม่นะครับ ขอให้มีความเจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน และชีวิตครอบครัวนะครับคุณแว่น

3. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    :) อั่นแน่พี่หิน...หญิงอ้อนะคิดถึงพี่หินมากเลย...ตอนถ่ายรูปอ่ะ อ้อเป็นช่างภาพจำเป็น...จะบอกพี่หินให้ไปถ่ายให้ก้อเกรงใจคะ เด้วจะเอาภาพมาให้ดูอีก กำลังหัดลงอยู่ไม่รู้จะเป็นไง..อิอิอิ :D :D :) :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2008
  4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ดูมันยิ้ม ดูมันยิ้ม......เหนื่อยอ่ะดิ เหงื่อเต็มหัวเลย
    Congratulations นะแว่น ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆเรื่องนะเพื่อน
    เด๋วนัดเจอกานและกันนะ ซื้อของไว้ให้ด้วย อิอิอิอิ

5. กอหญ้า

119
    1
    0
    :) ตอนเช้ายังไม่เท่าไหร่นะเพื่อนปิ๊ก ยิ้มได้อยู่ แต่ตอนบ่ายนี่สิ :D คิ้วผูกโบว์เลยอ่ะ :D...ฮ่า ฮ่า ฮ่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2008
  6. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตใหม่นะครับ.........
    ...ปล.เสียตังค์เลี้ยงบัณฑิตใหม่แล้วกรู......พักอิ่มแวนวันไหนนัดมาเลย..โทรชวนพีน้องในคลับRT100
    ทุกคนด้วยครับ....โดยเฉพาะ....ตาหิน.....

7. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    กลัวที่ไหน

8. MPPM

MPPM New Member Member

39
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ กับความสำเร็จของบัณฑิตใหม่....

9. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ดีใจด้วยนะคุณแว่น
    ยินดีต้อนรับสู่วัฏจักรของมนุษย์เงินเดือนครับ
    ...หุหุ..

10. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ยินดีด้วยครับน้องแว่น.......ขอให้มีความสุขความเจริญ....อายุยืนนาน นะคร๊าบ..บ..บ

เฮ้ยไม่เกี่ยว...เอาเป็นว่าขอให้ได้งานดีๆ ที่อยากทำล่ะกันนะ

11. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ยินดีกะบัณฑิตใหม่ด้วยนะครับไอ้เพื่อน ไม่บอกไม่กล่าวกันเลยนะ ไอ้ปื๊ดก็รับวันที่25หรือ26นี่แหละ

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีด้วยกับบัณฑิตใหม่นะแว่น ไม่บอกกล่าวกันเลย ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จในชีวิตการงานต่อไปนะ หนักเอา..เบาสู้ แล้วทุกอย่างจะดีเอง สงสัยต้องเปิดบ้านนัดฉลองกันแล้วดีมั้ยแว่น อิอิ

ปล. ถ่ายรูปออกมาหล่อเชียวนะน้อง

13. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ ............คุณแว่นขอให้ได้งานดีๆสบายๆนะครับ

14. knot_

knot_ New Member Member

33
    3
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตกับคุณแว่นด้วยน่ะครับ ไม่บอกกูเลยน่ะมึง

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีด้วยครับกับบัณฑิตใหม่

ขอให้ประสบความสำเร็จขกับหน้าที่การงาน และได้งานตามที่ตั้งใจไว้นะครับ ส่วนถ้าจะจัดงานเลี้ยงที่ไหนล่ะก็ บอกด้วยนะ จะได้ไปด้วย :D:cool:

16. pukpick

615
    0
    0
    ได้ข่าวว่าเอ็กซ์จะรับอีกคนนะ ช่วงประมาณ20หรือว่าวันไหนสักวัน

17. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    ของแสดงความยินดีด้วยคร๊าบ แว่นคุง

18. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ยินดีกับพี่ๆ ทุกคนครับๆๆๆ

19. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ยินดีด้วยนะจ๊ะคุณแว่น บัณฑิตใหม่ หมาดๆ ขอหั้ยได้งานดี ๆ สมที่ตั้งใจนะ"
    CONGRATULaTION "

20. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ยินดีด้วย

21. หึหึ เพื่อนกรูรับไปแว้วดีใจด้วยนะเพื่อนรัก หุหุ ยังไงก็ขอให้ได้งานที่สมใจเอ็งนะสาดดดดดดดดดด ยินดีด้วยยยยยยยยยยยย ^O^

22. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เมื่อไหร่เปิดบ้านต้อนรับฉลองปริญญาดีแว่น อิอิ

23. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิต ชาวRT ทุกๆคนนะค่ะ

24. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยินดีด้วยนะครับบัณฑิตใหม่....ว่าแต่ว่าจะเลี้ยงที่ไหนละครับ.................อิอิ

25. กอหญ้า

119
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อนๆพี่ๆทุกท่านด้วยที่ไม่ได้แจ้งว่าจะเข้ารับปริญญา......เนื่องจากปัญหาด้านการสื่อสาร(ไม่มีเน็ทใช้)จะโทรก็อ่ะนะหลายเหลือเกินแล้วก็ไม่รู้ว่าจะเข้ากี่โมงเลิกกี่โมงเพราะกำหนดการไม่แน่นอนก็เลยไม่อยากนัดใครกลัวมาแล้วรอนานจะอารมณ์เสียกันเปล่าวๆเพราะตัวผมยังอารมณ์เสียเลย......เฮ้ยยย.ย.ย.ย.ย.ย

ส่วนเรื่องงานเลี้ยงคงไม่จัดอ่ะครับเพราะว่า บ่ มีตังค์.....นี่ก็กะว่าจะหาฤกษ์บวชอยู่เผื่ออะไรๆจะดีขึ้นมาบ้าง

สุดท้ายนี้....ซึ้งใจเพื่อนๆพี่ๆทุกคนมากเลยครับที่แสดงความยินดีให้ผม....ขอให้คำอวยพรของทุกคนดลบรรดารให้ได้งานใหม่ดีๆเร็วสมกับที่อวยพรกันมาด้วยเถิดดดดด.............สาธุ

26. pukpick

615
    0
    0
    เมื่อไหร่จะมาเอา ของเล็กๆน้อยๆ ที่กรูซื้อไว้ให้ หะ

ไม่อยากเอาไปเป็นตัวประกัน .... ลำบากกรูต้องหอบไปไหนมาไหนด้วย

27. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอเสนอหน่อยนะ

ถ้าแว่นไม่มีงบเลี้ยงเนี่ย ก็ถือโอกาสจัด meeting ซะเลยสิ แต่ว่าคนรับปริญญาเนี่ยต้องมาให้ได้นะ :confused: (รู้สึกว่าจะมีเอก็กซ์ด้วยอีกคนนึงนี่หน่า ถ้าจำไม่ผิดตอน meeting กันที่ถนนอักษะน่ะ) ไม่อย่างนั้นเนี่ยจะต้องโดนปรับด้วยเบียร์ 1 ลัง เป็นอย่างต่ำ ดีไหมล่ะเพื่อนๆ :D:cool:

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ต้องเลี้ยงก็ได้ ขอแค่ได้นัดมาเจอกันก็ดีใจแว้ว อิอิ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เดือนนี้ผมไม่มีคิวว่างเลยครับ ถ้ายังไงก็นัดมิตติ้งกันได้เลยนะ :sad::sad:

30. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    มาเจอกันบ้างก็ดีใจแล้วหล่ะแว่นเรื่องเลี้ยงอะ...ล้อเล่นน้า......คริคริ..........ว่างๆๆๆก็มาเมากันอีกเนอะ...........555555555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้