ขอความคิดเห็นผู้รู้ทุกๆท่าน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sawas, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ต้องการจะแปลงเบรค ep3 ใส่ทั้งหน้าและหลัง เพื่อนๆแนะนำร้านสะดวกซื้อที่ไหนคับ

ขอบคุณมากๆคับ;)

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เบรค EP3 ไม่แน่ใจ น่าจะไม่ต้องแปลง ต้อง รอพี่ตั่ย มาตอบ อ่า คับ แหะๆๆๆ

3. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    รู้สึกว่าพี่มอร์จะมีคู่หน้านะครับ สนใจติดต่อพี่มอร์ได้เลยครับ

4. sawas

56
    3
    8
    ผมมีของแล้วขอบคุณมากคับ ที่ต้องการตามหัวข้อข้างบนคือ ร้านที่ติดตั้งคับ:D

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ลองไป SPEED WAY ครับ

6. sawas

56
    3
    8

7. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ข้างหน้า ใส่ได้เลย รูพอดี ที่ต้องแปลงคือ ล้างหน้าแปลนออกนิดเดียว แล้วก้อเจาะจานกลับมาเป็นสี่รู100
    ข้างหลัง ถ้ากรณีใส่ล้อ 4 รู 100 ไม่ต้องไปใส่ของ ep3 หรอกครับ ขนาดจานและคาลิปเปอร์มันเท่ากันเลย ไม่ได้มีอะไรพิเศษไปกว่าของเดิมเลย นอกจากจะใส่ล้อ 5 รู ค่อยว่ากัน

เอาของไป speedway เลย ในคลับมีใส่อยู่คันเดียว ก้อใส่ที่นี่นั่นแหละครับ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  8. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ที่มีคันเดียวน่ะรถใครหรอเฮีย:D

9. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    คันขาวๆ คนขับสวยๆเปล่า อิอิอิ

10. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    สวยงามมั๊กมาย

11. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    ไม่รู้จัก ไม่เคยคุยด้วยอะครับ......

12. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    หาย ฉ๋ง ฉัย แร๊ะ ... ว่า ทาม มัย จาม ได้ บ่อย ๆ .... :rolleyes:

คำ ตอบ ก้อ ตาม ๆ คน ข้าง บน โล ๆ ดำ ๆ นะ เจ้า คร๊ะ .... ^_^*

13. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ส่ เ บ ร ก E P 3 แ ล้ ว เ บ ร ก ดี ขึ้ น มั้ ย คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้