เมื่อวานบ่าย ขับรถมองดูไมล์ ไม่กระดิกเลย เลขไมล์ก็ไม่หมุน อยากทราบราคาสายไมล์ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Zeropl Pl, 2 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zeropl Pl

Zeropl Pl Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานบ่าย ขับรถมองดูไมล์ ไม่กระดิกเลย เลขไมล์ก็ไม่หมุน อยากทราบราคาสายไมล์ครับ ท่านใดเคยเปลี่ยนวานบอกหน่อยครับ หรือมีแหล่งซื้อหาช่วยแจ้งหน่อยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของแท้4-500 คับ ของเทียม 150 ใช้ได้ไม่น่าก็ขาดอีก

3. Zeropl Pl

0
    0
    0
    ชัดเจนเลยครับว่าสายขาดจริง หวังว่าร้านอะไหล่ทั่วำปคงมีของแท้ขาย

4. Zeropl Pl

0
    0
    0
    ผมไปหาซื้อตามร้านอะไหล่ สามร้าน ไม่มีซักร้านเลย ใครรู้พิกัดช่วยบอกด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้