เครื่องคาร์บู มีโอกาสเห็น 16.xx มั้ยคับ แล้วต้องทำยังไงบ้างคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Steam Boost, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Steam Boost

Steam Boost New Member Member

39
    0
    0
    เครื่องคาร์บูสามารถทำให้วิ่ง 402 ม. ในเวลา 16.xx ได้ไหมคับ ถ้าได้ทำยังไงบ้างคับ อยากเห็น แล้วคาร์บูทีว่าวิ่งดีสุด วิ่งได้เท่าไหร่คับ :D

2. Pui_4484

Pui_4484 New Member Member

97
    0
    0
    มีโอกาสเห็นคับ แต่ต้องใช้วิชาตัวเบา
    และก็ใช้ฝีมือคนขับด้วย...สู้ๆนะจะที่รัก

3. TON_SPOON

TON_SPOON New Member Member

77
    0
    0
    เปลี่นเป็นล้อกะทะไง.............ครับพี่:cool:

4. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    เครื่องสมบูรณ์ ปาดฝา ขัดพอร์ท ไฟวิล วิชาตัวเบารื้อหมด มีเบาะคนขับตัวเดียว คนขับเนียรๆ ชิงไฟออกตัวดี เข้าเกียร์เนียร ได้ครับ รถผมเคยได้ แต่ผมไม่ได้ขับเอง ผมขับได้ 17.1 เพื่อนขับได้ 16.6 แต่เหนื่อยน่าดู

แต่ตอนนี้ เครื่องตัวนั้น ลาโลกไปเรียบร้อยแล้วครับ

5. Steam Boost

39
    0
    0
    ขอบคุณทุกข้อความนะคับ วันเสาร์นี้แหละจะรู้ผล จะพยามขับให้เนียนทีสุด เจอกันที่สนามน้ำพอง นะคับ

6. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    สู้ๆ จัดไป ตามไปดู

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    แหร๋มเลย...............โบราณยังเก๋าอยู่...............อิอิ

8. Pui_4484

97
    0
    0
    วันเสาร์....รุ้ผล...ต่ำกว่า 17 วิ จะเลี้ยงอะไรน้า.....

9. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    เอาใจช่วยครับ

10. Steam Boost

39
    0
    0
    ได้เลยเดี๋ยวจัดให้ แล้ว d15b ละ กินไรดีหว่า:D ต่ำกว่า 16 ชัวร์

11. AUNNNN

AUNNNN New Member Member

29
    0
    0
    ส่งแรงใจครับ คาบูฯเหมือนกัน...(แต่ดมแก๊สแล้ว)

12. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    สู้ๆ..........คร้าบ.............

13. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ถ้าขัดพอร์ท ไอดีไอเสีย อย่างเดียว

เทียบกับเครื่องเดิมๆ ดิบๆเลย

มันจะเห็นผลบ้างไหมครับ. .แบบว่ารู้สึกได้รึเปล่า

14. Steam Boost

39
    0
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเป็นกำลังใจนะคับ ในที่สุดก็ทำได้

15. Steam Boost

39
    0
    0
    ผมว่าไม่ต้องขัดพอร์ทหรอก ถ้าเครื่องเดิมหาเฮดเดอร์มาใส่ก็น่าจะรู้สึกดีขึ้นคับ :)

16. -B?|||?G-

-B?|||?G- New Member Member

166
    0
    0

วิ่งได้เท่าไหร่..

17. Steam Boost

39
    0
    0
    ผมวิ่งทั้งหมด เทสรัน 4 รอบคับ รอบแรก 17.51 , 16.94 , 16.95 และรอบสุดท้ายดีสุด 16.86 คับ

18. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

19. TON_SPOON

TON_SPOON New Member Member

77
    0
    0
    ^^แสดงความยินดีด้วยครับ--กับคาร์บูวิ่ง 16.xx ถือว่าสุดๆๆจริงๆ^^^^^^คาร์บูเทพ:sad:

20. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

21. Pui_4484

97
    0
    0
    ดีใจด้วยคร้าบบ ที่ได้เวลาตามที่ตั้งไว้คับ
    และขอบคุงสำหรับอาหารมื้อค่ำ
    สู้ต่อไป..นะจ๊ะ...~_~

22. Steam Boost

39
    0
    0
    ขอบคุณทุกข้อความคับป๋ม สนามหน้าเจอกันใหม่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้