ไปเลี้ยงเด็กมา คร๊าบบ พี่น้อง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย NEXTWEEK, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอขอบคุณคุณก้อง ร่วมสมทบทุน มอบของและอาหารกันเด็กที่ขาดโอกาส ที่รร.บ้านคลองหินร่อง อ. วังน้ำเขียว จ.โคราช เป็นเงิน 1000 บาท ขอให้สิ่งที่ท่านทำจงดลบันดาลให้ท่านมีความสุขมาก ๆๆๆๆ คร๊าบบบ สำหรับงานนี้ ผมได้เรี่ยรายเงินจากเพื่อน ๆ และญาติ ๆ เป็นเงินสด20000กว่าบาท และ รับของบริจาคมูลค่าไม่ต่ำกว่า 80000 บาท เพื่อมอบให้กับโรงเรียน และ เด็ก ๆที่ขาดโอกาส

Denn, pizza racing และ extrajeab ถูกใจสิ่งนี้
  2. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    :):):)

3. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สุดยอดค๊าบบบ...
    พี่กานใจดีจัง...
    ผู้ใหญ่ใจดี พี่ค๊าบบ รถผมตูดห้อยช่วยผมด้วย อิอิ (ล้อเล่นนะพี่ ได้ก็ดี 555)
    บอกผมไปเลี้ยงเด็กเรายังนึกไม่ออกว่าเด็กไหน ตอนนี้ถึงบางอ้อแระ...

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  4. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    กิจกรรมนี้ จะทำขึ้นปีล่ะ ประมาณ3ครั้ง ขึ้นอยู่กับจังหวะเวลาครับพี่น้อง

5. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    คราวหน้า บอกด้วยนะคะพี่กาน

อยากจะเอาสิ่งของ กับหนังสือไปบริจาคค่ะ :):)

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    พี่เราใจบุญจิงๆค้าบ ขอให้หล่อๆรวยๆนะจ้ะ :)

7. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    เยี่ยมมากคับ น้อยคนน่ะคับที่จะจัดกิจกรรมดีๆเเบบนี้
    ขอให้มีกิจกรรมเเบบนี้เรื่อยๆตลอดไปน่ะคับ

8. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    คราวหน้า ไปด้วยกันเลยครับพี่น้อง จะได้เห็นของจริง ว่าเป็นยังไง เราโชคดีกว่าน้อง ๆ เค้าเยอะครับ

9. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ก็ที่ไปซื้อของที่แม็คโครนั่นล่ะคร๊าบบบ สุดหล่อ

10. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ว่าไปเราคลับซันนี่ก็ใจดีมิใช่น้อยสำหรับแต่ละคน น่าจะลองดูกันหน่อยนะครับ ใกล้ ๆ ที่ไหนก็ได้ซักที่ ลองคิดกันดูนะครับ เห็นคิดกันมาตั้งหลายหนแระ เห็นมาแต่โครงการไหว้พระ 9 วัด แล้วก็เงียบหายไป ผมว่าลองทำดูอีกที่ก็น่าจะดีคร๊าบบบบ เพื่อน ๆ ว่าไงคร๊าบบบ

11. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    สุดยอดครับพี่กาน ใจบุญมากๆๆๆๆๆ :D:D:D

12. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    สุดยอดครับ ขอบคุณแทนเด็กๆที่มีคนใจบุญ เยี่ยมมาก โอกาสหน้าอย่าลืมชวนนะ

13. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เยี่ยมมมมม

14. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แหล่ม เลยพี่ :D:D:D:D

15. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    สุดยอดเลยคร้าบพี่
    ถ้าไปกันอีก ก้บอดกันด้วยน่ะค่ะ อยากไปด้วย อยากไปด้วย:p:p:p

16. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    จิตใจดี หน้าตาก็ดีและใส ๆ ตามกันคร้าบบบ :D

17. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ถูกต้องแร้วววคร๊าบบบ

18. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    อยากมีส่วนร่วมในการทำบุญแบบนี้บ้างครับ

หากมีโอกาสผมขอร่วมสมทบทำบุญด้วยนะครับ

19. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    สาธุ สาธุ สาธุ ขอโมทนาในมหากุศลกับคณะทุกท่านด้วยครับ

20. NuNeE

3,041
    34
    0
    สาธุ.....

21. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    เจ๋งดีจิงๆ พี่

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    คราวหน้าบอกหนูหน่อยนะพี่ จะตามไปด้วยคีาบบบบ

ทุกทีเลี้ยงแต่ข้าวกลางคืน อยากเลี้ยงกลางวันมั่งแระ

23. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ส๊าธุ....ขอให้จำเริญ จำเริญนะค๊าบบ

ในST น่าจะจัด ไปทำบุญแบบนี้มั่งจังเนอะ

24. NuNeE

3,041
    34
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่ง

25. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    จะไปเมื่อไรบอกนะพี่ จะขอไปเลือกของ บริจาคก่อน เพื่อผมเอามาใช้ได้

26. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    ความสุข เล็กๆ ของคุณ

เเต่ ยิ่งใหญ่ เเละมีค่า สำหรับ น้องๆ นะครับ

พอดี รู้ ก็ วันก่อนที่พี่เค้าจะไป เเค่วันเดียว

เลย ช่วย เงินให้น้อง อิ่มท้องไปเเทน

เห็นเเล้วดีใจครับ เรา มีรถขับ มีเงินเติมน้ำมัน

เเต่น้องๆ เหล่านั้น เสื้อ ก็เเทบจะไม่มีใส่

รองเท้า นี่ คือของ เทพ

เห็นในรูป เเล้วดีใจ ครับ น้องๆ ได้ จิบน้ำเเดง ด้วย

เสียดาย ขาด เหล้าขาว ไม่งั้น คงสนุกก่านี้ อิอิ

27. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    :D:D:D:D

28. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    ความสุขอยู่ที่การทำแล้วมีความสุข

กิจกรรมดีๆแบบนี้ ขอให้มีบ่อยๆ เพื่อผู้ด้อยโอกาสครับ

Sunny-Thailand มีคนใจบุญแบบนี้ไม่ใช่น้อยครับ

สุดยอดไปเลยครับพี่

29. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ใจดีจิงๆคับพี่ มีโอกาศคราวหน้า บอกข่าวคราวกันมั่งนะพี่...อยากมีส่วนร่วมกับกิจกรรมดีดีแบบนี้ด้วย

30. NuNeE

3,041
    34
    0
    :confused::confused::confused::confused:
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้