รอบเครื่องเร่งแรง...แก้ยังไงครับ(คาร์บู)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย M Prig Ka-Riang, 1 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M Prig Ka-Riang

M Prig Ka-Riang Guest

0
    0
    0
    รอบเครื่องเร่งแรง...แก้ยังไงครับ(คาร์บู)

2. 1.ต้องเครื่องร้อนหรือเย็นครับ 2.น้ำมัน หรือ แก๊ส 3.รอบเครื่องอยู่ที่เท่าไรครับ

3. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    1.เครื่องทั้งร้อน..และเยน 2.น้ำมัน 3.รอบเครื่องเดิมติดรถไม่มี แต่น่าจะรอบเดิน1800-2000 ครับ เคยตั้งสายเดินรอบเบาแล้วหาย1วัน อาการกลับมาเปนเหมือนเดิม

4. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    แนะนำด้วยครับ

5. La-On Ped

La-On Ped Guest

0
    0
    0
    ตอนเปิดแอร์รอบเท่าไหร่เหรอครับ เอาเทียบของผมเฉยๆนะ

6. M Prig Ka-Riang

0
    0
    0
    เปิดแอร์..รอบก้ยังแรงอยู่หน่อยนึง ตามความรู้สึกผมนะครับ อึดอัด ต้องใส่เกียร์ปล่อยนึดๆถึงจะok

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้