สอบถามเรื่องไฟตัดหมอกอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ohm008_oreo, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohm008_oreo

ohm008_oreo New Member Member

2
    0
    0
    อยากสอบถามเรื่องไฟตัดหมอกอ่ะครับ
    ของES2001 อยากทราบว่าของแท้กับของเดโป้..มันตางกันตรงไหนอ่ะครับ
    ผมเอาไปเคลมประกันจาดูว่าเค้าเอาของอารายมาให้เราอ่ะครับดูตรงไหนได้บางครับ.....แล้วของแท้มันยี่ห้ออารายอ่ะครับ

รบกวนสอบถามด้วยนะครับ
    ขอบคุนครับ

2. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    แวะมาดู รอผู้รู้ตอบก็แล้วกันนะ

3. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    แท้ต้อง honda เท่านั้น
    รีบโทรไปบอกประกันเลยครับ เดี๋ยวจะสาย พวกนี้มันอาศัยมั่วๆเอา ถ้าลูกค้าไม่ว่าอะไรก็เลยตามเลย ผมโดนมาทีแล้ว อู่มันเบิกของปลอมมาให้ เลยโวยวายที่อู่แต่สุดท้ายแม่งก็ยังหน้าด้านเปลี่ยน ต้องโวยวายที่ประกันนะครับ

4. ohm008_oreo

ohm008_oreo New Member Member

2
    0
    0
    ผมเคยได้ยินมาว่าของแท้น่าจะเป็นของสแต็สเล่ย์
    แต่ม่ายรู้ว่าจะดูตรงไหนอ่ะครับ
    รอผู้รู้มาตอบอ่ะครับ

5. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    มุมล่างของไฟหรี่ครับ

6. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ของแท้เป็น สแตนเลย์ครับ ก๊อบเป็นเดโป้ เดโป้จะเหลืองหมองเร็วกว่า

7. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:Dเข้ามาเก็บข้อมูลค้าบ

8. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    ขอโทดครับพอดีคอมเน่าตั้งกระทู้ใหม่ไม่ได้อะครับ

เลยอยากมาฝากกระทู้นี้สอบถามหน่อยว่า

พอดีแบตมันเสื่อมจะเปลี่ยน

เหนพี่ ๆ ในคลับ ใส่ แบตลูกสีเหลือง ๆ สวยดีอยากทราบว่า

มันยี่ห้ออะไร รุ่นอะไร หรือมีใครจะแนะนำรุ่นอื่น ยี่ห้อไหน

9. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ของก๊อป มานจะไม่สนิท ช่ายป่าวอ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้