โช๊ค คับ ถามก่อนซื้อ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    ถามเรื่องโช๊คคับ ไปอัดมาแต่มันก็ไม่ค่อยดีมากใช้ได้ไม่นาน ถ้าซื้อสปริงโหลดและซื้อโช๊คมือ2หรือโช๊ค stand อันไหน่าคุ้มและดีกว่ากันในการวิ่งยี่ห้อไรดีคับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ประหยัดงบก็มือสองครับ แต่อาจจะไม่ได้ดังใจนักในเรื่องของความนุ่มนวล กับถนนเมืองไทย ถ้าใช้ standard ก็ได้คุณภาพแบบ std ครับ แต่ผมว่าน่าจะดีกว่าไปอัดน้ำมันมานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้