ระบบหัวฉีดยี่ห้อ RPM มีใครพอรู้จักหรือใช้อยู่มั่งครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย สงสัยจังเลยครับfoam, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากติดแกสlpgระบบหัวฉีดครับ ไปถามร้านแถวบ้านเค้าขายยก set ยี่ห้อ RPM
    ของประเทศโปแลนด์ ราคาสามหมื่นต้นๆ
    มันดีมั๊ยครับยี่ห้อนี้ มีใครทราบมั่งครับ
    search หาใน gasthai.com ไม่เจอยี่ห้อนี้ครับ เลยตัดยังตัดสินใจที่จะติดยังไม่ได้

ปล.เพื่อนๆช่วยแนะนำระบบหัวฉีดยี่ห้อดีๆสักยี่ห้อให้ผมหน่อยนะครับ

จะติดรถแจสวีเทคครับ

1. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ช่วยดันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้