e36 j bo ติดแก๊สที่ไหนจบครับแนะนำที

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย ake_30_127, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake_30_127

ake_30_127 New Member Member

34
    0
    0
    อยากได้แถวๆบ้านอ่ะครับ วงศ์สว่าง ประชาชื่น ที่เลือกแถวบ้านไม่ใช่เรื่องมากนะครับ แต่เวลามีปัญหาเนี่ยจะได้ ใกล้ๆหน่อย รบกวนด้วยนะครับ
    ติดแบบ ดูดธรรมดาอ่ะครับ แก๊ส กับน้ำมัน สตาร์ทน้ำมันแล้วเปลี่ยนเป็นแก๊สแบบนี้อ่ะครับ
    :):):)
    พี่ๆท่านใดมีประสบการณ์เคยติดมาแล้วจบรบกวนด้วยนะครับ:)

ต้องการติดตั้ง ระบบดูดเครื่องยนต์ Turbo งานเนียน ผลงานการรันตี ครับ เชิญที่ ถนอมวงศ์ยนตการ

ชมผลงานกาติดตั้ง เครื่อง Turbo ท
    ี่ www.BigBuf.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้