เเด่เพื่อนร่วมโลกของเราครับ..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย god army, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E6299868/E6299868.html

เป็นกระทู้ที่เตือนใจเพื่อนๆได้เป็นอย่างดีครับ มองได้ทั้ง 2 มุม ประมาทเเละอุบัตติเหตุ ยังไงๆก็ระวังให้มากขึ้นครับ การใช้ถนนร่วมกันมักมีสิ่งที่เราคาดคิดไม่ถึงเกิดขึ้นได้เสมอ ขอให้ไปสู่สุขคติเถิดเจ้าลิงน้อย
    ***ถ้าไม่เหมาะสม รบกวนmod ลบได้เลยครับผม:cry::cry::cry::cry::cry:

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เป็นกระทู้ที่อ่านเเล้วรู้สึกเห็นใจเเละสงสาร ทั้งสองฝ่ายครับ คนทำไม่มีเจตนาเเน่นอนอยู่เเล้ว ส่วนเจ้าหน้าที่ผมชื่นชมน้ำใจที่มีต่อเพื่อนร่วมโลกครับ:cry::cry::cry:
    ****ที่นำมาลงนี่มีเจตนาเพื่อให้ พี่-น้องเวลาท่องเที่ยวตามสถานที่ต่างๆที่มีพวกเค้าเหล่านี้อยู่ เวลาขับขี่ใช้ความระมัดระวังเป็นพิเศษเท่านั้นครับ อุบัตติเหตุเป้นสิ่งที่ใครๆก็ไม่อยากให้เกิดขึ้น***:cry::cry::cry:

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เฮ้ออออ ชีวิต จะตายเมื่อไรก้อไม่รู้ ไม่เว้นแม้แต่ หมา แมว หรือลิง :p

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    น่าสงสารอ่า

5. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    น่ากลัว โคตร

6. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    หลับให้สบายนะ.......ลิงน้อย

7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    คนขับ จะว่าตั้งใจชนก็คงไม่ใช่

เป็นผม ชนตัวอะไร ก็ไม่ลงไปดูอ่ะ

แต่ถ้าชนหนัก คงลงไปดู ว่ารถเป็นอะไรป่าว

8. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ระวังกันหน่อยนะค๊าบบบ...
    เห้อๆๆๆ

9. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0
    ร่วมด้วยช่วยกันรักษาสัตว์ผู้น่าสงสารคับ

10. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    สัจธรรม ของชีวิต.....

เกิด

แก่

เจ็บ

ตาย

11. NuNeE

NuNeE New Member Member

3,041
    34
    0
    สาธุ

12. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เป็น เรือง ที่

หลีก เลี่ยง กัน ลำ บาก

ไม่ ว่า ใคร ก็ ใคร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้